Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akili finyu!!Je wewe utafanyaje??

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bladerunner, Dec 23, 2008.

  1. Bladerunner

    Bladerunner Member

    #1
    Dec 23, 2008
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamaa watatu walikua wakifanya kazi katika kampuni fulani hivi!!Bosi wao alikua na tabia ya kula kona kila Ijumaa baada ya lunch time afu anawaachia kazi kibao wamalizie!!Ijumaa hii wakapanga akila kona na wao wale kona!!
    Jumatatu wakawa wanapeana michapo!!
    Wa kwanza:ebwanae ucpime ijumaa nliutwika ile mbaya mpaka nikamtongoza wife nikidhani demu mwengine!!
    Wa pili:hujanishinda mimi niliutwika mpaka nikasahau kwangu,nikaishia chumbani kwa mwenyekiti wa mtaa!
    Watatu:akaanza kulalama!!"Nyie washkaji hamfai kabisa,mwenzenu leo ningekua sina kibarua!!mimi nilirudi nyumbani,ile kufungua mlango wa chumba tu si nikamkuta BOSI NA WIFE WANGU KITANDANI!!Yani nashukuru mungu hakuniona,nikatoka kimya kimya!!!"
     
    Last edited: Dec 23, 2008
  2. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2008
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hahaha huo siyo ufinyu ni ubwege mtu wangu!!! kama mwanaume inabidi uwe na control katika mambo mengi. Kunywa pombe siyo lazima ulewe, au ufanye vitu vitakavyokutofautisha na binadamu wa kawaida.

    Wanaume wengi wanaywaji bila control unakuta hata kwenye maisha yao maamuzi ni ya kilevi tu. Wanaume kunyweni ila msizidishe mkaonekana mabwege!
     
  3. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbee!!!!????
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahaha hii kali jamani kakubali demu wake achakachuliwe na both wake
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    :lol: huyu wa tatu ndo mwe kabisa!!!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,110
    Likes Received: 14,435
    Trophy Points: 280
    sasa angefanyaje?
    si ningemfukuza kazi....lol
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo na wewe ungefanya hivyohivyo,kesho akisema anataka kukufanyia massage utakubali ili usipoteze kibarua au?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,110
    Likes Received: 14,435
    Trophy Points: 280
    mbona unachanganya mambo?
    i am the boss.....

    mimi ndo natoa order,hakuna mwenye ubavu wa kunipa order..
    get it????????
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhh ngoja nkafukuze mbu!!!
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,110
    Likes Received: 14,435
    Trophy Points: 280
    nini mbu na kitanda kabisa kiandae..
    nakuja huko lol
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa sharti lakuchuliwa kinyume chake baki na unyamwezi wako na miiko yako kama haujasongea ugali!!!
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,110
    Likes Received: 14,435
    Trophy Points: 280
    hivi unafikiri hata energy ya kunyanyua mkono utaipata?
    utakuwa unahemea juuu juu tu....kizunguzungu kwa chati......
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahaha haya bwana usikimbie tu kila ukiona post yangu:lol:
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa wa tatu ni ***** kwelikweli!!!!!
     
Loading...