Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akikohoa anatoa chembechembe nyeupe

Discussion in 'JF Doctor' started by Kipis, Aug 22, 2011.

  1. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni friend of mine,ana tatizo la kikohozi. Huwa inatokea anapokohowa,hutoka chembechembe nyeupe mithili ya punje za mchele.je linaweza kuwa tatizo gani linalomsumbuwa?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    anaweza kuwa na tonsils za muda mrefu (mafindofindo)? je,ana maumivu kooni? ni vizuri akaenda kumuona daktari ili apate matibabu sahihi.
     
  3. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Anasikia maumivu chini ya kifua mithili ya majeraha kwa ndani. Kwani takribani 3yrs ago, alipata ajari ya kupinduka kwenye gari. Kwa mujibu wa maelezo yake,hakupata majeraha yoyote alijisi
    kia yupo sawa.
     
  4. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kwa maelezo haya tu, mpeleke rafikiyo hospt. haraka kwa uchunguzi wa kina.
     
  5. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,111
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    tatizo halisababishwi na maumivu ya tumbo bali kama ilivyosemwa juu hapo. Ishu inaanzia kooni. Jirani na kimeo kuna nyama lanini zenye vifuko. Sasa vifuko vimejaa. Anaweza kuvikamua pia kwa kupithsha uidole
     
Loading...