Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akikataa mapenzi na urafiki ufe?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by WomanOfSubstance, Aug 1, 2010.

  1. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kuna kipindi cha radio kinazungumzia mada ya mahusiano baina ya wanawake na wanaume.Kitu kilichonistua ni ujumbe uliosema " akikutaa kimapenzi basi na urafiki ufe".Ina maana wanawake na wanaume hakuna urafiki isipokuwa mapenzi? Inakuwaje kwa wale ambao hawana " uwezo" wa kutoa penzi ?
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...WOS,....mijitu ya aina hiyo haina tofauti na wale waajiri wanaogomea ajira mpaka wapewe penzi!
    Sijui haina ndugu wa kike kwao?
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli nimeshtuka..nikakumbuka kwenye mashule kuna wasichana na wavulana huwa na urafiki wa kushirikishana mambo ya masomo, nikaingia maofisini nikajiuliza inakuwaje kwa workmates ambao hujikuta wakielewana sana kwa sababu ya mambo ya kazi.Nikaja sehemu za biashara ambapo wanawake na wanaume huweza kuwa na networks ambazo hazihusu " mapenzi"... nikajikuta najiuliza maswali mengi.Ina maana wanaume hawa wote wanalenga kupata penzi? Jibu likaja kuwa " siyo lazima...."
    Kama ulivyosema, watu kama hawa waweza kusababisha tafrani kwenye jamii!!...
    Lakini kabla hatujamhukumu...... huenda kuna ujumbe anaotaka kuutoa, labda hatujampata vizuri?
     
  4. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona hapa alikua na maana ya mwanamme akimwomba mwanamke wawe wapenzi na mwanamke kukataa na kuomba wawe marafiki wa kawaida,ile lets just be friends ok? ambayo ni njia ingine ya kumkataa mtu.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ddd yuko right....... Ni kuwa ukiomba penzi na ukijataliwa ni vyema hata huo urafiki ufe labda kwa kuona wanaume wengi huwa hawawezi kustahamili hiyo situation anyway
     
  6. P

    Papizo JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Huo urafiki bora ufe naona,Maana huo urafiki gan tena ambao utakuwepo hapo?
     
  7. M

    Mutu JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    urafiki una husisha ku match characteristics and interest so it depends.
    Next hii inategemeana mwanzo ulikuwaje is it ,I love you because I need you or I need you because I love you.
     
  8. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Pengine alianzisha urafiki ili apate penzi. Kama penzi hakuna, urafiki una maana gani tena.

    Ni kama wale wanaosoma ili wapate kazi, na sio kuelemika. Kama kazi hakuna, basi hakuna kupoteza muda kwenda shule.
     
  9. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Interesting ...
     
  10. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii inashtua.

    Vipi kama urafiki uliunganishwa na kazi? I mean kama mlikuwa mnafanya kazi pamoja kwa muda mrefu kama team members. Urafiki ukavuka mipaka ya kazi na kuingia kwenye ngazi ya familia. Ikatokea rafiki huyo anakutaka kimapenzi, ukakataa, ina maana urafiki huo ufe?
     
  11. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mnaweza mkawa marafiki tu hata kama mmoja amemkataa mwingine kimapenzi kifupi ni kuelewa nini mwenzako anamahanisha anapokukatalia mapenzi

    binafsi mie baadhi ya wachumba zangu wa zamani kabla sijaoa bado wamebaki kuwa rafiki zangu tunawasiliana kwenye facebook na tunajuliana hali bila tatizo lolote na wengine wameolewa na nimechangia na kuudhuria harusi zao ni uelewa tu wa mtu kukataliwa sio chanzo cha chuki ni matokeo tu ya kihisia ambayo tunabidi tukubaliane nayo na kuyakabiri
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mwenzio akikataa kuwa mwenzi wako kimapenzi....usilazimisha. Unaweza endelea na urafiki kama kawa. Tena kwa uzoefu wangu mimi ndiyo una-kuwa free nae sana!:violin:
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ah asa mlitegemea nin kwenye hivyo vijiredio vyetu na kozi zetu za pale Ilala?
     
  14. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Urafiki gani tene utakuwepo hapo, marafiki hushare intrst, na intrst yako wewe ni kugongana, na yeye hataki kugongana....PIGA CHINI.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hao watakuwa na matatizo kwa hiyo yeye kila akiwa na rafiki wa kike lazima atoe penzi ? inatisha
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Kumbe na wewe una mawazo kama hayo ..pole
     
  17. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwahiyo huo urafiki wa maslahi ila ule urafiki wa kweli kabisa hauwezekani!!!! labda awe gay!!!!
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mimi sitaki urafiki na mtu alonitaka kimapenzi ..................na anikalie mbali kama nimeshamwambia simtaki :D
     
  19. D

    Dick JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani kikubwa ni motive ya urafiki wao. Kama ilikuwa ni mapenzi, hana budi kumuacha. Lakini kama ni suala lingine, si busara kumwacha kutokana na kwamba mapenzi siyo motive ya urafiki wao!
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sio lazima utoe penzi...ila kama ikifikia wakati wa mmoja kutaka penzi, ilhali upande mwingine haupo tayari, basi urafiki hauwezi kuwepo tena!
     
Loading...