Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akidanganya mbunge wa ccm kimya;upinzani omba radhi;spika uko sawa kweli??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,547
    Likes Received: 1,605
    Trophy Points: 280
    Jamani
    nimesoma mwanachi gazeti leo naona mbowe ameomba waziri wa miundo mbinu aombe radhi kwa kulidanganya umma
    kuhusu mkataba wa kia..mbowe alienda mbali kwa kusema inasikitisha kuona waziri kmwenye upeo anaeheshimika katika baraza la mawaziri kujibu utumbo wa mkataba ati serikali ilishachukua hisa za uwanja wa kia wakati ni uoongo na hapohapo anasema hata kama akuna matatizo kwenye issue za mikataba atuvunji kirahisi tunaitana tunarekebisha na mambo yanaendelea kama kawaida

    huyu ndie nundu atcl omary/540 spika akaanza kwa kumpongeza mbowe na kuelekea kwa waziri kwa majibu yake mazuri yenye ufwasaha....babu kubwa kidumu chama
     
  2. B

    Beethoven JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msiogope wanamapinduzi kwa kuwa kumpata spika huyu tumepata mtu muhimu anaeizika CCM kila kukicha bila ya yeye kutambua.keep it up mama hizo double standards ziko wazi mno.Nimeshangazwa sana kuona sauti ya TBC TV inafifishwa alipokuwa akizungumza Mh.Mbowe!!!aibu hata mbinu basi mjifunze!!!!
     
  3. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hayo yote ni kutokana na sisi watanzania kutokutumia nafasi inayojitokeza kila baada ya miaka mitano(5) na hayo ndo maamuzi ya viongozi MAPIRATO,
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ni double standard kwenye utendaji wa mama.
     
Loading...