Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akiba yetu ya mafuta imekwisha tayari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by change we need, Aug 18, 2011.

  1. c

    change we need Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na mvutano uliokuwepo kati ya wafanyabiashara na EWURA juu ya bei ya mafuta kumalizika kwa bei ya mafuta kushushwa tulitarajia kama tulivyoelzwa kuwa tuna akiba ya mafuta ambayo inaweza kutosha kwa mwezi wote huu wa nane...hata wiki haijaisha mafuta yamepandishwa kisa eti thamani yetu dhidi ya dola imeshuka! sina tatizo na hilo la kushuka kwa shilingi yetu kwani uchumi wetu hauko imara ila kinachonishangaza ni kupanda kwa mafuta wakati hatujaagiza hata shehena ya mpya ya mafuta kwa bei mpya iliyopanda! je ilikuwa kiini macho cha EWURA kushusha bei au ndo maana ya nguvu ya wafanyabiashara wa mafuta?
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wamiliki wa vituo vya mafuta ni wabunge na mawaziri,so kesi ya nyani inapelekwa kwa tumbili.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Siku 48 ni sawa na masaa 48 kwa wafanyabiashara wa mafuta, kwahiyo stock waliyonayo itakuwa imeisha
     
  4. HT

    HT JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    welcome to the world....
     
Loading...