Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aki na ukwa kutua dar valentine day

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Feb 3, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    WASANII maarufu wa nchini Nigeria, Aki na Ukwa wanatarajia kutumbuiza katika tamasha la watoto yatima, na wale wanaoishi katika mazingira magumu Februari 14 mwaka huu.

    Akizungumzia tamasha hilo Mkurugenzi Mtendaji wa Asasi inayoshughulikia masuala ya elimu kinadharia Clement
    Kambengwa amesema kuwa tamasha hilo linatarajiwa kufanyika siku ya wapendanao katika viwanja vya TTCL, Kijitonyama jijini Dar es salaam.

    Aki na Ukwa watakuwa nchini kwa lengo wa kucheza na kufurahi na watoto mbalimbali wahishio kwenye mazingira magumu.

    Watasindikizwa na wasanii wengine wa ndani wanaotarajiwa kutumbuiza katika tamasha hilo ni pamoja na Ze Comedy, Q-Chief, Mr.Nice, Rose Mhando na Mrisho Mpoto.

    Vijana hao Chinedu Ikedieze (Aki), Osita Iheme (Pawpaw au Ukwa) wamejizolea umaarufu mkubwa kwenye tasnia ya filamu kwa kuingiza kama watoto watukutu na wasiosikia.

    Wamefanikiwa kuanzisha taasisi yao ijulikanayo kama “Aki and Paw Paw Foundation."Kwa lengo la kusaidia vijana na watoto Nigeria wahishio kwenye mazingira magumu.

    Wakati mwingine wamekuwa wakisafiri sehemu mbali mbali kwa lengo la kusaidi watu waishio na virusi vya Ukimwi, watoto walioathirika na HIV pamoja na watoto yatima katika sehemu mbalimbali Afrika.

    Kambengwa amesema lengo la tamasha hilo ni kujaribu kuwaonyesha upendo watoto hao, pamoja na kuzindua rasmi tamasha hilo maalumu ambalo litakuwa linafanyika kila mwaka.

    Amesema kuwa jamii inadhani watoto yatima huwa wanahitaji malazi, mavazi na chakula pekee kumbe wanahitaji zaidi ya hivyo.

    Hata hivyo amesema vituo vingi vimekuwa na ufinyu wa maeneo ya michezo, hiyo imewalazimu Asasi hiyo kujikita katika kuhakikisha yale yote ambayo vijana wengine wanapata na wao wanapata kupitia michezo na ziara za kielimu.

    Pia tamasha hilo litashirikisha vituo vyote vya kulelea watoto yatima kutoka katika Wilaya zake za Kinondoni, Temeke na Ilala, pamoja na baadhi ya shule zitakazoaliwa ili kuwajumuisha na vijana wenzao.
    "Kila kituo, shule watapaswa kutoa washiriki 20 tuna watoto walengwa ni umri wa miaka 14 tu, kuwa juu ya umri huo watapaswa kuchangia ili washiriki,"amesema Kambengwa.
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Good..Vile vijamaa huwa vinanifurahisha sana kwenye sinema zao...Mwisho lazima viharibu...!! Karibuni
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Waooooooooooooooooo karibuni vimjamaaaaa vicheshi sanaaa.....
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Feb 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Hapa sasa inabidi comedians wa Tz wapate wasaa wa kujifunza kutoka kwa tule tujamaa.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    Wanaija..! be carefully guys with your credit card.
     
  6. y

    yegomwamba Member

    #6
    Feb 3, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbona nilipata kusikia kuwa kati ya hao vijana mmoja wao alifariki.sikumbuki ni yupi.hebu wana jf tufuatilie hili
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Welcome vi Dokta Love Pimbi vya Nigeria
     
  8. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Karibuni sana vijana,

    [​IMG]
     
  9. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pdidy umesema hawa vijana machachari watasindikizwa na Ze comedy....fafanua ni hawa ze comedy watakaofanyiwa usaili New World Cinema kwa ajili ya EATV???au ni wale Orijino Comedy wa TBC
     
  10. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    itakuwa burudani nzuri kwa watoto...itapendeza zaidi akiandaliwa Mkalimani
     
Loading...