Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akhaaaa babu nimeshindwa mimii: Kwa mwendo huu hadi uzeeni itakuwa 'K' tena!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Mar 26, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    'Mwenzangu nimeshindwa mimi. tatizo sio ukubwa, shosti jamaa anayo ndefu, imepitiliza yaani wakati wa majambo ni maumivu tu na ukilia mwenzio ndo anaongeza kasi. Nimeshindwa kila nnapo mwambia anadai nivumilie. Hapo sijaolewa itakuwaje nikiwekwa ndani. Akhaaaa babu ndoa naipenda ila, mmhhhhhhh! Kwa mwendo huu mwenzangu hadi uzeeni hii 'K' unadhani itakuwa ile ile tena, si itakuwa kitu kingine kabisa! Nimeshindwa mimi mwenzangu'.

    Mie chumbani kwangu nkabaki natabasamu baada ya kuwa nimejifunza kitu hapo. Kumbe sio kila kilio cha mahaba kinaendana na raha, vingine ni vya maumivu jamani, mweeeeee!.

    My take: jamani wanaume wakati mwingine muwe mnasoma alama za nyakati pindi hivi vilio vya mahaba vinaposikika toka kwa hawa dada zetu..
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wanawake wengine midomo mikubwa...yamekushinda si utambae kimya kimya mpaka upanue pango!
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huenda alikuwa anatoa tahadhari kwa wengine madam!
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    watoa tahadhari ili iweje,hajui kila kubwa ina kubwa yake!
     
  5. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hahahaha na kweli kama mambo ndo hayo bora ukimbie kabla halijazama
     
  6. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hiyo inaitwa mwanaukome
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Wabongo kwa kudandia habari za watu tu hatujambo.
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duuuuh labda jamaa alikuwa ameamua kutaka kumkomesha maana inaonekana demu anachonga sana huyo.
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Si waende hospitali akawekewe ring, au siku hizi haziruhusiwi?
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Watu wanalilia kubwa we unataka kuikimbia haaa
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kumbe ulikuwa hujui? loh!!! pole....
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    kisweet,
    kwa maelezo ya ndyoko huyo mwanaume ni selfish awapo mapenzini, au hajui mapenzi(hajui jinsi ya kuitumia), mwenzie analia badala ya kumuuliza anacholia yeye anaongeza speed(loh ataua siku moja...), akimwambia anaumia jamaa anamwambia "avumilie"... hahahahahahahahahahahah nani ana uwezo wa kuvumilia maumivu kila siku

     
  13. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,951
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Inaonesha hamnaga maandalizi kabla hawajaanza ku-do! Si wanasemaga hizi mambo hazinaga size? Yaani 'no size, fit all..!!'
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    adudu auma enhh?
    pole yake jaman....mwambie aweke barafu...hatasikia maumivu wakat na baada ya tendo....
     
  15. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    msitudanganye pale si kichwa cha mtoto na mwili wake vinapita leo mnasikia maumivu? Nnavyojua mimi hiyo kitu haipo. Then again mi sina k
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Atambae vipi na imani atapata ndoa hapo..
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    Ndyoko umetisha
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Za usubui mpendwa ! Ushauri wako mzuri auchangamkie! Bt muda wako ulipochangia mmh! Unalala saa ngp Ki'modo ?
     
  19. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aseeee
    Duuuhh!!!
     
  20. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtafute Mhaya akufundishe kukata kiuno atakuwa hawezi hata kukufikia hata robo , usipoteze ndoa yako
     
Loading...