Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akhaaaa babu! Mwanaume gani kila akifikia mshindo lazima ajambe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Sep 14, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mtakaonisema kivyenu! Hii maneno ilikuwa kati ya mashostito wawili walokuwa
    wakiongea 'girly stories' zao na kama kawa sikio langu nikalitegeshea usawa
    na uelekeo wa maongezi yao. Ni kama walipotezana siku nyingi na baada ya kukumbatiana
    angalia maongezi yao!

    Dada A: Mwamwamwaaaaa! Za siku mwaya!
    Dada B: Safi, niambie bidada, ulipotelea wapi, siku zote hizo?
    Bada A: maisha mwnezangu..........arusha, tanga, dsm kote huko ni kuhangaika tu ila nashukuru Mungu sasa nimetulia mwaya.
    Dada B: Usiniambie shemeji.....(akataja jina la huyo mwanaume) mwenzangu.
    Dada A: Tobaaaaaaaa! Mwenzangu, pale nilijishikiza tu, shosti nilimvumilia kweli ....(akataja jina huyo bf wake wa zamani).
    Dada B: Usiniambie mlimwagana jamani ....(akataja jina la shostito waliokuwa wakiongea naye). Ila mwenzangu mi nisingeweza, alikuwa na limwili likubwa kweli.....then akaangua kicheko.............!
    Dada A: Akhaaaaa mwenzangu! Si heri ya hata hilo umbo mtu kwa dhiki zangu ningeweza hata kumvumilia. Mwanaume gani kwanza limwili likubwaaa, linene halafu kila anapo-pease basi lazima ajambe. Yaani mnamaliza kupeana raha, mwenzangu unaanza kazi ya kujipepelea harufu ya ushuzi. Yalinishinda babu, mbona nilimwaga. Mwenzangu li mwili lile ningempeleka wapi yule. Ila mhhhhhhhh, amenisaidia kweli ningeumbuka mjini mwenzangu!

    Ukweli hata mimi nilishindwa kuvumilia ikabidi nicheke tu na wote watatu tukajikuta tunacheka.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    nilikumiss Ndyoko
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,519
    Trophy Points: 280
    jf is never boring.....
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    hii mpya..
    niliwahi sikia kupumua kwa mdomo wa nyuma ni afya......
     
  5. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Heh! Kazi kweli kweli..
     
  6. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I like JF
     
  7. N

    Neylu JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaaaa....... Jamani jamani, sina mbavu mie...
     
  8. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,358
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    teh te teh teh,atakuwa bwabwa huyo!!!!
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha!!Ndio mambo ya sehemu zote za mwili kurelax!!!
     
  10. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    vibamia utawajua tu, wanapenda kweli kuwasema wenye mihogo ya jang'ombe....kama wewe ni kibamia ni kibamia tu....kila mtu na maumbile yake bwana..
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    usiombe ukakutana na hii
    hata kama ni handsome kama Brad Pitt na ana hela kama Barclays Bank

    hutarudia for good.

     
  12. Root

    Root JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    eti mwili mkubwa dah.............
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    nashukru hiyo sijawahi kukutana nayo..

    vipi em tumwagie ma experience hapa ni mbaya kiasi gani??
     
  14. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahahahahahahaha! siwezi kumisi kusoma thread ya ndyoko!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eeh aisee, hahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaa,

    imenikumbusha juzi kati tu nilikuwa nastorisha na shost wangu flan hvi...
    Cjui hata hii ilianzia wapi ila akaniambia kuna mwenzao mmoja kwa ofice wanamuita mbuuuuuu....pwaaaaaaaaaaa,
    yaan alisimulia kuwa jamaa yake lazima apumue kwanza ndio akojoe....lol, nilicheka hadi leo nakumbuka hilo neno mbuuuuu......pwaaaaaaaaaa, dah
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    ni zaidi ya kija.bo cha kukata roho.

    Akchwali ni human body made nuclear bomb.

     
  17. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Umenikumbusha mdada m1 alikw best yangu sana.. Alikuwa na buzi lake flani anafanya kazi pale pa kodi pale. Mshkaji yuko njema anamlea vizuri best yangu gari enzi hizo RvR ndo habari ya wadada wa town kampanjishia mikocheni mitaa ya fiesta pale walevi wenzangu watakuwa wanapajua 2 fully furnished nn.. Kifupi SAFI yaaani. Kuna siku bibie alikuwa na shoga zake wenyewe wanaita girls talk kwa kuna kuna issue ya pesa m1 wao nilifanya nae biashara nkawa pale kusubiria changu. Bibie akafunguka 'mmmh yan shoga haka kabwana kuni*** kote huku hata mimba mmmmh jamaume gani shaha*wa nyepesiii' Ilibidi niseme naenda kununua vocha nje baada pa kukosa kuweka uso wangu kama mwanaume. Sitaisahau hiyo k2 aisee

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  18. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Girls Talk eti....
     
  19. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Nimejikuta nacheka kwa sauti. Kweli JF mwanzo mwisho...
     
  20. M

    Mgjd JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 374
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamaa yangu yeye akifika kilele tu,anapiga chafya nyingi mfululizo haraka haraka,hadi utamuonea huruma.
     
Loading...