Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

akaulizwa na waandishi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ginner, Sep 10, 2012.

  1. G

    Ginner JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    aseme neno dhidi ya sms aliyotuhumiwa kumwandikia mkuu wa jeshi la polisi ambayo IGP aliiforward kwa waziri wake dr Nchimbi.

    yeye akajibu. " kwakuwa IGP alitaka ushauri wa waziri wake, na waziri wake alishindwa kuchukua hatua... basi waziri ajiuzuru"

    kwaiyo watu wanavunja sheria wakitaka hatua zichukuliwe dhidi yao. baada ya kupuuzwa wakalazimisha hatua zichukuliwe dhidi yao na inapobidi hata damu ya watu imwagike.. sidhani kama hii ni busara.. dr hakutakiwa kujibu swali hili kwa namna hii...
     
  2. K

    Katufu JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona hakuna sheria iliyovunjwa, Hebu itaje hiyo sheria na ni kifungu gani hicho?
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    mwalimu j.k. Nyerere aliwahi kusema namnukuhu "mtu akijua kuwa una akili timamu na akakueleza upuuzi ukaukubali basi atakudharau sana"...dr slaa ukimuuliza swali la kipumbavu na akajua fika kuwa unaakili timamu lazima akudharau na atakujibu swali lako kwa majibu ya kipuuzi kama wewe uliye uliza swali ulivyo"

    yesu kwa kuelewa uwezo mdogo wa wanadamu na wanafunzi wake kuhusu kuelewa mambo makubwa ya mungu aliamua kutumia mifano mingi ili wamuelewe...na mahali ilipolazimu kujibu majibu ya mkato ilibidi kuwajibu watu kama kina pilato walio muuliza "je wewe ni mfalme wa wayahudi?...yeye akasema "wewe wasema"

    tafakari chukua hatua..hasa kuhusu uwezo wako wa kuelewa.
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    yesu anatumika vibaya sasa
     
  5. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    alishaanza kutumika vibaya siku nyingi.we huoni wajinga wanavyoliwa kwa jina la yesu.
     
  6. Uhalisia Jr

    Uhalisia Jr Senior Member

    #6
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wireless
     
  7. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,331
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    Nafikiri hili jukwaa ni la Great thinkers, kama kweli na wewe ni great thinker then lazima utakuwa umemuelewa Dr, Slaa alimaanisha nini kujibu vile, nafikiri alikuwa ana maana hii, "Kama kweli yeye ndo aliandika hiyo sms and then mauaji yakatokea basi aidha polisi wanaendeshwa na yeye Dr. Slaa na sasa anashangaa kwanini hawamkamati" au anajua yeye haja type hiyo message so anajaribu kuwaonesha hao watu wa serikalini kuwa wame cook kwa mara nyingine tena na yeye anao ushahidi so anajaribu kutwambia Nchimbi unafanyanya nini ofisini hadi wakati huu?

    My Take; Kwa jinsi ambavyo Dr amejibu swali lile kwakujiamnin namna ile nahakika ile sms hakuandika, ila anaonesha hawa viongozi ni jinsi gani walivyo wabovu wa kufikiri, kwanini wasimkamate?
     
  8. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Jibu wewe sasa kama hakutakiwa kujibu hivyo.
     
  9. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi nami ningekuwa Dr wa ukweli afu naulizwa swali kama hilo ningejibu vivyo hivyo....... Yeye si ni Waziri tena kapelekewa na IGP na wanachunguza jinsi kifo cha Mhandishi kilivyotokea, yaani ilitakiwa hata hiyo sms isisomwe mbele za uma ikatumika kama ushahidi kwenye mahakama juu ya kuhusika kwa Dr. kwenye hilo sakata. Kwa sisi ma great thinker baada ya kuisikia hiyo sms tukakoncludi kuwa ilikuwa ni uzushi na propaganda zilizozoeleka za viongozi wetu.
     
  10. M

    MTOAHOJA Member

    #10
    Sep 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr ana akili sana! Vilevile suala la mwema kujiuzulu ni sawa!kwani ni ukweli ameshindwa kazi
     
  11. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    aisee wewe sio kawaida .ni jembe hongera
     
  12. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzushi tu huyu anajaza wingi wa posts ndani ya JF
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,709
    Likes Received: 9,403
    Trophy Points: 280
    Majibu ya Dr Slaa ni udhibitisho kuwa anatumia sana akili katika kujibu hoja yeyote. Mtu yeyote mwenye akili ameelewa nini maana ya jibu hilo. Pia ametufanya tuwe na mashaka na uelewa wa Nchimbi na IGP
     
  14. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh Mkuu mleta mada!
    Nini kosa la Dr. Slaa? SMS ilikuwa kwa IGP, Waziri aliipataje? Kama kuna uvunjaji wa sheria, Waziri na IGP wanashindwa nini kumkamata na kumshitaki Dr.Slaa?
     
  15. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #15
    Sep 10, 2012
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    SMS ilitumwa Sikh CDM wanaingia Iringa, sio siku ya kuuwawa kwa mwangosi ,Hilo ni jambo muhimu kujua kwani linaonyesha ni kwanini SMS ilitumwa , maana siku hiyo walikutana na Askari na kuwaamuru washuke kwenye maharishi na kutembea kwa Miguu Kwenda hotelin
     
  16. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #16
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe. Kwa kuongezea tu ni aibu kwa Nchimbi kuongelea hiyo msg hadharani. Maana yake mimi najiuliza yaani Dr. Slaa aliwaingiza fosi kingi IGP, Nchimbi na polisi Iringa? Kwa maneno mengine waliingiia kwenye mtego wake kichwa kichwa?
     
  17. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #17
    Sep 10, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kivipi?
     
  18. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #18
    Sep 10, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Kweli tupu.
     
  19. y

    yaya JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mkuu, umekurupuka bila kutafakari.
    Aliyetumiwa msg, akai-forward kwa waziri wake, kwamba wachukue hatua zipi? wametafakari wakaona haina kosa lolote la jinai. ndiyo maana IGP hakumfungulia Dr. Slaa mashtaka.

    Hivi wewe na IGP, ni nani anayezijua zaidi sheria? Ninakuuliza swala hili kwa maana kwamba IGP anao washauri wanasheria wengi sana chini yake ambao kwa kuwatumia wao wanaweza wakatafakari na kuamua nini wafanye.
     
  20. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    absolutely you are the great thinker
     
Loading...