Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akanyagwa Na Catapilla (Scary)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by X-PASTER, Feb 18, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Feb 18, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ni uzembe au Ajari!? Akanyagwa na Catapilla akiwa kazini.
    M/Mungu amuweke mahala pepa marehemu...!





    Kama una roho nyepesi na huwezi kuangalia picha za kutisha tafadhari usiangalie. Ni picha ya binadamu Mfanyakazi kwenye maeneo ya ujenzi Majengo amepata ajali ya kukanyagwa na Catapilla. Tafadhari sana Picha zinatisha.


    Scroll Down to see the Pictures


    :
    :
    :

    :
    :

    :
    :


    :
    :

    :
    :


    :
    :

    :
    :


    :
    :

    :
    :


    :
    :


    :
    :

    fatality001.jpg

    fatality002.jpg


     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    X-Paster!

    Inasikitisha kweli,huyo mtu alikufa kifo cha mateso sana.
    Kama huna roho ngumu huangalii,tena ukiwa unakula halafu ukaangalia unaweza kutapika au kupatwa na mshtuko sana.
    Inatisha sana. Apumzike kwa amani.
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    arrrrg toa picha hizo wewe XP....hujatuambia kama picha zinatisha kabla ya kuzipost.......watoto wetu watashindwa kuigia JF.......zitoe haraka
     
  4. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona kama vile huyo mchina hapo anaendelea na shughuli zake...haonekani kuwa na juhudi za kutoka mwili huo....no polisi....hichi ndio na observe kwa sasa labda kama kuna maelezo zaidi.Ni wapi hapo?
     
  5. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2009
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ooh hakika inasikitisha- kifo cha namna yake. Mungu aweke roho yake mahali pema peponi. Je ajali hii ilikuwa wapi? Kama ni Tz mbona haijatangazwa?
     
  6. S

    Sahiba JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The home of great thinkers....jf

    sahiba.
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,311
    Trophy Points: 280
    Ama kweli kila mtu atakufa kifo cha namna yake.
    Watu wanasema product za kichina ni feki,
    kumbe sio products tu hata wachina wenyewe ni feki,
    katapila huwa inaenda taratibu sana ,sasa sijui mwenzetu ilikuwaje hadi imsigine?
     
  8. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duu hii picha ingetafutiwa jukwaa jingine lake la picha za kutisha,ili kila mtu mwenye picha za namna hii atume huko.
     
Loading...