Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akamatwa akiuza nyama ya mbwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Nov 22, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kijana mmoja huko mkoan singda amekamatwa akiuza supu ya nyama ya mbwa kwenye klabu m0ja ya pombe za kienyeji,kijana huyo aliwazuga wateja wake kuwa ni supu ya mbuz,ila badae walimshtukia
    sosi;nipashe
    my take,JUZ NILIRIPOT JUU YA YULE MDAU ALOKUA ANAUZA VIBUDU VYA KUKU,TUWE MAKINI WADAU
     
  2. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ama kweli dunia kwishney
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aminata ni Dunia kweli?hapana
     
  4. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ukistaajabu ya mussa
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,630
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Mnaopenda kulakula mitaani.......
     
  6. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kama hao mbwa anawachinja basi sioni tatizo! Lakini kama hao mbwa anachukua waliokufa basi hapo kuna tatizo!
     
  7. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo Mkaka anaitwa Abdala na kwanza anastahili kupigwa mawe kabisa kwa sababu mbwa ni haram!
     
  8. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kula mbwa sio taabu, mbona huko kwa watani zangu Iringa wanakula? Ila kama hakuchinjwa hapo ndo kazi....namaanisha ikiwa huyo mbwa alimuokota tu akiwa amekufa tayari....sie wakristu hiyo basi haramu!
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Utakuwa mbena mwenzangu wewe,
    Bhe kalivyokatamu!
     
  10. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mbwa mbona hata buchani wanauzwa?unakatiwa steki za ng'ombe/mbuzi nusu na mbwa nusu!ukifikiria sana hutanunua nyama!kula nyama usiwaze ni nyama ya nini.
     
  11. K

    K.I Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akachukue zabuni kwa wachina
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi kuna siku moja nilikula wali-nyama kwa mama ntilie mmoja Iringa.Ile nyama flavour na smell yake ilikuwa haieleweki kabisa.Mara kwa mbali kama mbuzi vile,mara kiharufu cha kitimoto mara ladha ya kuku hivi,tukimuuliza hii ni nyama ya nini yeye anajibu kwamba hajui chochote ila alimtuma mtu akamnunulie nyama ya ng'ombe Mafinga.
     
  13. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo biashara angeenda kufanyira mkoani Iringa. Leo angekuwa milionea
     
  14. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    habari hii imenifurahisha sana, lakini sio issue kubwa sana, kwani nyama ya mbwa ni kama nyama zingine tu wadau. Kumbukeni chakula ni utamaduni na POLISI wanajua hilo ndio maana jamaa hatapelekwa mahakamani bali nyama ile itachunguzwa kama inafaa kwa matumizi ya binadamu, kama vile auzaye nyama ya cow kinyume na taratibu ni lazima nyama hiyo ichukuliwe kama inafaa kula.
     
  15. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Dah kweli ni hatari.
     
  16. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF kati ya sisi ni nani hajawahi kula mbwa labda kama ni veg. maana kila mahali wanauzwa siku hizi hasa mabucha ya uswazi maana huko hakuna ukaguzi
     
  17. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Teh! teh! teh! Usikute wateja wa kwanza waliokula hiyo supu waliomba na limau, pili pili na chumvi kidogo!
     
  18. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    ni nani alianzisha mtindo wa Kula Mbuzi na sio Mbwa? how did it start?
     
  19. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Watanzania waoga wa mabadiliko nyee, yaani mabadiliko kidogo tu kwenye diet manung'uniko kibao, khaa!

    Kutro mbona safi tu, ila kwa mshikaki ndio hafai.
     
  20. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Makubwa!
    Auwawe pumbavu huyo!
     
Loading...