Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Akaanza Kutetemeka Alipomuona

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sunguratope, Jan 21, 2012.

  1. Sunguratope

    Sunguratope Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Nilipokuwa Mzumbe nikipata nondoz yangu ya kwanza nilibahatika kupata na toto moja matata kwel kwel,na bila kuamini mim ndo nilikuw wa kwanza kufungua ukurasa kwa mtoto yule nilikuta wajanja bado kabisaaaa hawajagusa ,ki ukweli tulipendana sana(hadi sasa),tulipomaliza chuo mim nikaamua kijiendeleza kwa mwaka mmoja wakati ule yeye alikuwa nyumban akitafuta kazi, kwa bahat mbaya hakufanikiwa kupat, kwa vile wanajiweza kidogo wakamwambia akajiendeleze kwa kupiga Msc pale IRA-UD.

    Kwa vile mim ni mkaazi wa kilimanjaro kuonananae ikawa ishu kidogo lakin angalau mara 1 kwa miez 2 tukawa tunaonana, juzi nikasema nika mtembele mtoto wang, basi nikafika vizuri nika chukua chumba pale Landmark-ubungo nikawa najilia vyangu taratiiiiiibu sasa nikakaa.

    Ijumaa,mpaka j4, lj3 akaenda darasan, basi ilipofika saa 7 nikapanda zang mliman nikamwambia aje tupate lunch pale hill park basi mtoto akaja tukawa tunapiga vitu vyetu sasa, baada ya muda wakaja jamaa flan wakawa wamekaa meza ya mbali kidogo, basi binti akaniambia kuwa wale ni classmates wake ila akaanza kutetemeka kishenzi,akawa ananiambia huwa wanamtaniga darasan.

    Muda si muda jamaa mmoja kati ya wale akapita akienda maliwatoni binti akakosa comfdnce akawa anasmile minikawa na mpigisha story baada ya kuona hali ile basi jamaa akapita baadae akarudi kukaa kweny kiti chake, basi binti akaniambia tuondoke mahali pale bila kusita nika mwambia poa tuhamie samak samak wakat tunatoka akaniomba akawasalimie basi akaenda akaongea nao kama kwa nusu dakika kisha akarudi akanishika kiuno tukaondoka zetu, wakati tunaelekea huko akaniambia wale jamaa wana gari na huwa wanawatokeaga madem weng,na madem huwa wanashobokaga na gari lao,

    Ila mim nikawa na maswal mengi
    1.kwanin akose comfednce alipowaona wale jamaa?
    2.kwanin aliporudi alinishika kiuno na sio kawaida yake?
    wanajamii hebu nisaidieni
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ukiona alama za miguu?uje watu wamesha kanyaga.....lol
     
  3. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Amewambia wewe ndo kaka yake mkubwa, yan ndo wa kwanza nyumbani 'kwenu'! so akawaonesha makea 'yenu' si ulisema kwao wanajiweza,so ndo aliwaonesha 'uzungu' wa hom 'kwenu':lol:
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ukiona Manyoya Ujue ameshaliwa huyo, na yeye ni mmoja wa wale wanaowashobokea hivyo jifunge mkanda.
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    changa la macho....tafakari
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sasa mtu kuwa na kigari tu, wasichana wanashobokea nini? anyway, kwa ufupi wewe piga kitu tu ulale mbele coz mko wengi mnaopitia hapo
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    sijui hata niseme nini hapa kwa kifupi kuna mmoja anatoka na binti au wako mbioni kuanza kudate
    Inakuwaje akose confidence mpaka aombe kuondoka ???
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    kuna kitu kuhusu wasichana wa ki tz na magari....
    sijui ni nini hasa...
    kuna mtu anayaita 'hirizi ya mjapan' lol......
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Napita mie.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wapo watu wanaoamini kumiliki gari (yoyote ile) ni ishara ya utajiri. Kwahiyo wanataka waoshe mtaani. .
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    unakuta mtu kiwanja hana,lakini ana magari mawili ya mkopo..
    watu bana lol
     
  12. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baba ukusijia paa ujue imekulamba nikawaida ya ya ingin ikisha gonwa lazma iogope ilichokigongwa daa itakua amewatel we cousin wake mmekutanba bahat mbaya!
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kweli hirizi ya mjapan. Nakumbuka niliwahi ambia 'huna gari utakuwaje na mimi' ndo nikakukumbuka kuwa na mazoea ya kuazima magari inasaidia kwa watu kama hao.
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ikiwa pole ni dawa, pole sana!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehehe kwasababu yanaonekana kirahisi. Akiwa na nyumba watu wasiomfahamu hawawezi kujua anayo mpaka awaambie, wakati gari hata machinga naona "dah, yule mshkaji anatembelea tairi aisee." Wabongo kwa sifa hawawezekani!!
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sio kwamba mtu huyo gari ndio first priority kwake? Kuna ubaya?
     
  17. h

    hayaka JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jua tu kuwa hapo hauko peke yako.
     
  18. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huyo demu wako anatembea na huyo jamaa aliyeenda chooni na ndio maana alitetemeka sana na kuanza kusmile, pia ulipompa ruhusa ya kwenda kuwasabahi alienda kuua soo kwa kudanganya ya kuwa wewe ni ndugu wa karibu/mjombake/kakake.
    Pia yawezekana yeye ni mmoja wa kuzimikia gari la huyo jamaa.
    :eyebrows:
     
  19. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi mshkaji mpaka leo unaamini kuna dem wa peke yako? Wakati hata mawaif tunashea ktk ulimwengu wa leo!
     
  20. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    alikosa confidence,sababu yeye ni mwanamke haswaaa mwenye haya za kike,aibu kula starehe na mwanaume wako mbele ya watu unaowafahamu.....

    pili ingekuwa ametoka na mmojawapo asingekushika kiuno,amekushika kuwaonyesha she is taken/proud of you,.......kaka kosa ni kumkuta/kumfumania na mtu kitandani mengine yote yanasameheka/yanaongeleka sababu mapenzi ni imani tu..................................
     
Loading...