Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SKY TP, Jan 30, 2012.

  1. S

    SKY TP Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli maendeleo ya nchi na wananchi wake hutegemea siasa za nchi husika Je ni kweli ama ndiyo janja ya kutaka kutuibia?
    KITU KINGINE KWANINI WANASIASA HUPENDA KUJIKOSHA KWA WANANCHI PINDI CHAMA CHAO KINAPOKUA KINASHHUTUMIWA NA WANANCHI HASA JUU YA UFISADI MFANO MZURI SAMWELI SITTA.NAKUSHINDWA KUTATUA MAMBO HUKO KWAO KATIKA CHAMA AU NDIO NJAMA ZA KUTAKA URAIS.WATANZANIA WENZANGU TUWE MACHO KWA HILI TUSIKUBALI KILAHISI.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hueleweki......
     
Loading...