Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

aka "king maker"

Discussion in 'Jamii Photos' started by minda, Mar 11, 2011.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Sura yake kama anatumia jani huyu...!
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Precisely!huyu jamaa inawezekana kabisa!!
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    forget jani, anaswallow first class sembe kutoka kunduz afghanistan
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli huyu jamaa anakula mjani haina ubishi!!!:bange:
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    huyu angekuwa raisi sijui ingekuwaje
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu ni Harvard graduate ndio maana anawapelekesha anavyotaka.
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    of coz, he is the next prezida-kwani wewe huoni ishara?!
     
  9. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    halafu hapo havard ni kisima cha mafisadi? maana hata mzee wa vijisenti ni graduate wa hapo.
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hebu watanzania tuwe na "non spuriousness"- hivi huyu mtu ametukosea nini?, hivi kuna mkataba amesaini kwa niaba ya serikali? Mbona tunapindisha mwelekeo kwa nia ya kuwalinda watu walioharibu nchi yetu?: naomba tutaje wa tanzania walio na wanaoendelea kututesa. Na. 1: samweli sita- yeye ndiye alimpokea richmond na kumuwezesha kuwekeza ktk tz wakati huo Mh Sita ndiye alikuwa boss wa TIC, alitumia madaraka yake vibaya kwa maslah yake mwenyewe na kuliingiza taifa katika mgogoro mkubwa wa uzalishaji umeme na mzigo wa madeni. Wana jf, endelezeni orodha hii kwa upembuzi yakinifu.
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hivi ile kesi yake na Reginald Mengi iliishia wapi?
     
  12. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ama kweli ukipenda chongo............
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Unga mama hadi anajipaka!
     
  14. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kama sipo vile!!!au naona makengeza?si rost ya hamu hii?ile jambazi inayotesa watanzania.
     
  15. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    no too much bia nyama choma,hiyo ni hangover ya kushinda kwenye kilaji...............pesa bana.
     
Loading...