Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajutia Kuupoteza Ubikira wake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MPAMBANAJI.COM, Mar 23, 2012.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katika hali ambayo ni ya kusikitika na pia ni laana kwa aliyemtendea, Dada mmoja hapa Buguruni ametaka kujinyonga baada ya kidume mmjoja kuweza kumhadaa kwa muda mrefu huku akijifanya ni mlokole mahiri.Dada huyu mwenye miaka isiyopungua 24 aliamua kumsikiliza jamaa na jamaa kumtambulisha kwa watu ambao alisema ni ndugu zake na wazee wa ukoo.Utambulisho huo ulimridhisha mdada kwani aliamini fika jamaa atamuoa kwani hata mchungaji wa kanisa fulani maarufu mtaa huu alipata kutambulishwa.Kutokana na tamaduni msichana anayeolewa na bikira ndoa yake hufungwa siku ya Alhamisi muda wa saa nne asubuhi.Ushawishi na hali ya ukaribu kama anavyosimulia dada huyu ilimfanya atoe tendo lakini chakushangaza kesho yake kidume hakuonekana na inasemekana kaelekea Mwanza na hakuna mawasiliano tena.
    Tukio hili limemuumiza dada huyu hadi kufikia hatua yakutaka kujiiringa/kujimyonga.

    Ni tabia chafu kwa wanaume wa tabia hizi.
    Its so painful and shame upon them/male
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pole zake tunamkaribisha katika chama cha wasio na bikra tanzania
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    poleeeee yake...itabidi nimtafute nikampunguzie machungu
     
  4. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    heee!kumbe kipogo?we ndio mwenyekiti wao au katibu au mwanachama sugu?
     
  5. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    changamka mwana unaweza kuwahi yale mabaki mabaki!
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Cooked!
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe hujaona kama mwenye makosa mwanamke hapo!!

    Wanaume wengine mko vipi lakini mbona mawazo yenu yamepitwa na wakati.

    Yani wewe akilini kwako, kuna mwanaume anaweza kumtoa mwanamke bikra, kama mwanamke hataki!!

    Labda huyo mwanaume awe ame mrape kwa nguvu, kitu amabcho hakiingii akilini...vipi amkumbali mwanaume ambaye kamrape kwa nguvu in 1st palce...Kama kweli ame mrape kwa nguvu.
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mwanachama sugu
     
  9. m

    msnajo JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,065
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Kwani bikira ikitoka kuna nini mbaya? Tena kaliwa mara moja tu?? Huyo bado bikira, wasi wasi wake tu. Binti usiogope, bado uko shwari kabisa! Please nipeni contact zake kabla wachafuzi hawajaja. Mtu kaguswa only once!!
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nadhani maumivu ya shosti ni zaidi ya kwako juu ya kidume kile..
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    bikira kitu gani......
    Mwamnie huyo dada huu ndo ulimwengu agangamale....
     
  12. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Msizuge bikra inauma!
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ofisi zenu zipo wapi Smile??
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo na we unataka ukamguse mara ya pili alafu wa tatu atakuwa nani? Au inakuwaje atii?
     
  15. P

    Pelege Senior Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa kwanza alikosea mana wanawake wa siku hzi washezi sana angemgonga na tigooo,ili kiburi kimuishe.
     
  16. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Bora ungemwambia akaribu kwenye wanawake wanaokwenda na wakati! Bikira si kitu cha maana hasa katika huu utaratibu wa kupokezana wapenzi.
     
  17. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ili tujuwe kuwa wewe humo au unataka kujiunga?
     
  18. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    aendelee kula utamu wa hilo tendo mi naona bikra haina umuhimu zaidi ya ile raha anayoipata kwa ku do hlo tendo.
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    endeleeni kutunza bikira ili human specie i-extinct.

    Ubikira ni sunk cost, haina maana.
     
  20. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    virgin from china are available, call 078400000032.
     
Loading...