Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajiua Kwasababu ya Penzi la Mwanaume Mwenzie

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 11, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ndoa ya jinsia moja imesababisha mwanaume ajiue baada ya kukimbiwa na "Mkewe" (Mwanaume mwenzie, shoga) ambaye baadae alianza mapenzi na mwanaume mwingine.

    Mchekeshaji maarufu wa nchini Uingereza Matt Lucas ambaye ni shoga alifunga ndoa na mpenzi wake Kevin McGee mwaka 2006 katika harusi ya kukata na shoka iliyohudhuriwa na mastaa wengi wakubwa wa Uingereza.

    Lakini ndoa hiyo ya jinsia moja ilivunjika mwaka jana na kuwa ndoa ya kwanza ya watu wa jinsia moja kuvunjika tangia ndoa za watu wa jinsia moja ziliporuhusiwa nchini Uingereza mwaka 2005.

    Sababu ya kuvunjika kwa ndoa hiyo ni mchekeshaji Matt Lucas kushindwa kuvumilia matumizi ya madawa ya kulevya ya mumewe.

    Kevin ambaye alikuwa na umri wa miaka 32, alizidisha matumizi ya madawa ya kulevya baada ya kuachana na Lucas na baada ya kuona Lucas amepata mwanaume mwingine Kevin aliamua kujiua.

    "Kifo ni bora kuliko kuendelea kuishi" ndio ujumbe wa Kevin aliouacha kwenye ukurasa wake wa Facebook masaa machache kabla ya kujiua.
    Ndoa ya jinsia moja imesababisha mwanaume ajiue baada ya kukimbiwa na "Mkewe" (Mwanaume mwenzie, shoga) ambaye baadae alianza mapenzi na mwanaume mwingine.

    Mchekeshaji maarufu wa nchini Uingereza Matt Lucas ambaye ni shoga alifunga ndoa na mpenzi wake Kevin McGee mwaka 2006 katika harusi ya kukata na shoka iliyohudhuriwa na mastaa wengi wakubwa wa Uingereza.

    Lakini ndoa hiyo ya jinsia moja ilivunjika mwaka jana na kuwa ndoa ya kwanza ya watu wa jinsia moja kuvunjika tangia ndoa za watu wa jinsia moja ziliporuhusiwa nchini Uingereza mwaka 2005.

    Sababu ya kuvunjika kwa ndoa hiyo ni mchekeshaji Matt Lucas kushindwa kuvumilia matumizi ya madawa ya kulevya ya mumewe.

    Kevin ambaye alikuwa na umri wa miaka 32, alizidisha matumizi ya madawa ya kulevya baada ya kuachana na Lucas na baada ya kuona Lucas amepata mwanaume mwingine Kevin aliamua kujiua.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
  4. s

    shabanimzungu Senior Member

    #4
    Oct 11, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mashoga can never have stable relationship!
     
  5. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hili Ni JUkwaa la siasa na hii nayo ni siasa au? waliosoma kabla ya mwaka 1992 wanajua definition ya SIASA tafadhari nisaidieni
     
Loading...