Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajiua kwa kudaiwa shoga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by minda, Sep 28, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135



    Tuesday, 28 September 2010 04:42
    Na Benjamin Masese

    [​IMG]
    MWANAMUME mmoja aliyefahamika kwa jina la Deogratius Paul (39), mkazi wa Kinondoni amekutwa amekufa chumbani kwake akiwa na ujumbe mfupi wa maandishi kuwa 'mimi si shoga kama inavyodaiwa nina familia na mtoto, Mungu shahidi yangu'.

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kinondoni, Bw. Elias Kalinga alisema kuwa tukio lilitokea juzi saa 12 alfajiri baada ya mwili wa marehemu kukutwa ukining'inia kwenye shuka iliyotundikwa kwenye dari.

    Bw. Kalinga alisema chanzo cha kifo hicho bado hakifahamika lakini kwa mujibu wa ujumbe huo inadaniwa kuwa amejiua.

    Maiti imehifadhiwa katika Hospitali ya Mwananyamala na upelelezi unaendelea.


    Source: Majira
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh 2bad
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama unasingiziwa kwanini ujiue halafu useme MUNGU anajua :mad2::mad2::mad2:huo sio uamuzi sahihi na wala sijaafiki kuna jambo zaidi limejificha ndani yake
     
Loading...