Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajitangaza kuwa shoga;aombwa uwamuzi wake uheshimiwe!!!loh

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 19, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 491"]
    [TR="bgcolor: #e1e1e1"]
    [TD]Wednesday, October 19, 2011 2:19 AM
    Mtangazaji wa taarifa ya habari wa televisheni ya ABC ya Marekani amwashangaza watu kwa kujitangaza LIVE kuwa yeye ni shoga wakati wa taarifa ya habari.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"]Dan Kloeffler mtangazaji wa televisheni ya ABC ya Marekani aliwashangaza watu wengi waliokuwa wakifuatilia taarifa ya habari baada ya kujitangaza live kuwa yeye ni shoga.

    Dan alichukua uamuzi huo wakati akimuelezea mcheza sinema wa filamu ya Star Trek, Zachary Quinto ambaye alijitangaza hivi karibuni kuwa yeye ni shoga.

    Zachary alisema kuwa ameamua kuweka wazi kuwa yeye ni shoga ili kuunga mkono harakati za kupinga kunyanyaswa kwa mashoga pale wanapojitangaza wazi kuwa ni mashoga.

    Hivi karibuni Jamey Rodemeyer kijana mwenye umri wa miaka 14 wa New York alijiua mwenyewe baada ya wanafunzi wenzake kumtania na kumkebehi sana baada ya mwanafunzi huyo kujitangaza kuwa ni shoga.

    Katika taarifa ya habari ya ABC, Dan alijitangaza kuwa yeye ni shoga akisema kuwa ameamua kujitangaza sasa kuwa yeye ni shoga lakini familia yake na marafiki zake wanajua kuwa yeye ni shoga kwa muda mrefu.

    Dan alisema kuwa ameamua kujitangaza ili kuwahamisha mashoga wanaoogopa kujitangaza kwa kuhofia baadhi ya watu katika jamii kuwakebehi na kuwanyanyasa kutokana na tabia yao hiyo ya kwenda kinyume na maumbile.[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="colspan: 3"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Masikini hata 65 aajafikisha kaamua kumwaga radhi
     

    Attached Files:

  3. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kimtokacho mtu ni kile kilichoujaza moyo wake
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Mungu turehemu viumbe wako.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Dunia ilishaisha siku nyingi...
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    Pumbafuuuuuuuuuu!......................
     
  7. H

    Hute JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    watangazaji wengi ni mashoga hata hapa tz, huwa huoni wanavyojirembaremba, kujisugua sana sura na kuweka poda, kutengeneza mdomo kwa kuminyaminya wakati wanapoongea kama wadada vile...nachukia ushoga kuliko kito chochote, na kama ninayo bunduki kwenye uchochoro, nikamkuta mtu shoga naweza kumlipua na risasi akafie mbali huko.
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Ninaomba anitafute anitunuku mie maana naona kaamua sasa tumsaidie tu.
     
  9. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lord help us
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Du!! tumuombe mungu yaishie huko huko maaana tunavyopenda kuiga hukosi kusikia na hapa watu wanaanza kutangaza huo upuuzi
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hawa mashoga badala ya kuwazomea tungekuwa tunawahurumia na kuwaombea kwa mungu waondokewe na shetani mbaya alowapata...wiki zilizopita nimeenda dukani usiku usiku hivi sasa akaja jamaa mtu mzima hasaa akawa anamuuliza muuza duka amwelekeze kitu fulani ila kaficha uso wake kwa kofia...wakati amesogea karibu kukawa na harufu kali ya kinyesi sasa kimbembe wakati anatembea unajua namna mtoto mdogo alojisaidia haja kubwa kwenye chupi anavyotembea ndivyo alivyokuwa anatembea,kufika mbele anatuchungulia kwa chini ya kofia kama tunamuangalia akakuta mie ndo nimekaza jicho nafanya ukaguzi ni huruma kwa kweli...tangu usiku ule nimepata kitu kipya kuhusu hawa jamaa badala ya kuwazomea na kuwasemea maneno mbofumbofu inabidi tuwatie kwenye sala zetu na mungu atafanya wepesi kwa kweli.
     
  12. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mungu na atuepushie tu jehanamu.......ameeeeeen!
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Heading imenishtua, Nilijua ni KIBONDE kaamua kuweka mambo hadharani.
     
Loading...