Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajisaidie vipi jamaa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PSYCHOLOGY, Feb 17, 2011.

  1. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari members JF!
    Jamaa anae demu wake lakini demu hajulikani kwao wala jamaa hajulikani kwao na demu!
    Wamelala usiku asubuhi demu ametoka roho(amekufa) sasa jamaa hajui anmpeleka wapi huyo demu na atatoa maelezo gani?
    Usalama wake jamaa ukoje?
    Anahisi atawekwa kizuizini hadi ukweli ujulikane juu ya kifo cha demu wake.
    Anasaidiwaje wanajamvi wa JF?
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Aiseee huyo jamaa atawajibika directly!!
     
  3. B

    Breacher Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awe wazi tu, hakuna jinsi, hospitali watapima then watatoa report. vifo vya ghafla vinatokea. kwenye mambo kama hayo kuna kuua bila kukusudia. kuna kesi moja jamaa alimbana sana mwanamke wakati anafurahia tendo la ndoa kumbe alishindwa kupumua akafa lakini jamaa alishinda kwani kesi ilikua manslughter, zipo kesi nyingi za namana hiyo. watu kuwa wapenzi ni jambo la kawaida si lazma ndugu zake wajue. ila akikimbia atakamatwa, aendev kwa mjumbe na vyomob vya dola basi
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Atoe taarifa polisi maiti itolewe atafanya nayo nini sasa??
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mambo mengine kama ya kujitakia vile
    Hapo hana jinsi si alipewa raha na marehemu
     
  6. P

    PSYCHOLOGY Senior Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...akiamua kumpeleka hosp akamwache huko itakua salama kwake?
     
Loading...