Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by phambe, Jul 17, 2011.

  1. p

    phambe New Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahani wadau, juzijuzi nilisikia gazeti la mwananchi/guardian yalitangaza kazi huko tabora na walitaka mwombaji awe amesoma education /sociology. ni NGO gani hiyo?
     
  2. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    PACT Tanzania
     
Loading...