Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira zinazohitaji experience

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MMOJA, Sep 11, 2012.

  1. M

    MMOJA Senior Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wana JF, Hivi ikitangazwa ajira ambayo requirement mojawapo ni experience,ikiwa fresh graduate akaomba ajira hiyo, Maombi yake yatashughulikiwa?
     
  2. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    50/50 mdogo wangu, kama ni post kubwa wanatupa kwenye kapu la takataka, kama ni post ndogo ndogo wanashughulikia. Huwezi kumteua mwenyekiti wa uvccm agombee u-rais
     
Loading...