Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira zetu wabongo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Think, Aug 3, 2012.

  1. Think

    Think Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwezi wa 3 tanapa walitangaza baadhi ya nafasi za kazi, cha kushangaza nafasi ni chache wanaoitwa lukuki.kwa mfano wanataka watu 16 wanaitwa kwenye usahili watu 234, uwiano upo wapi? au ndo formality?
     
Loading...