Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira za watumishi wapya.

Discussion in 'JF Doctor' started by Nyalotsi, Jan 2, 2012.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hivi wale wahitimu wa vyuo vya afya na internship wameshapata ajira? Nimetafuta tangazo kwenye website ya wizara nimekosa. Mwenye update anisaidie. (natumia phone ukiweka pdf ntashindwa kusoma)
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nadhani hapa si mahali pake nenda jukwa la ajira
     
  3. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sisi wenyewe tunazisubiri ila tetesi zinasemekana barua zimeshatumwa nimethibitisha kwa watu wawili cheki box ulilotumia mzee maana tangazo la kazi lilitoka mwezi wa 10/2011/28 fungua www.moh.tz halafu cheki information in swahili & English
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    jipe moyo, kaza moyo, hii ndo bongo, hutoki bila magumashi...
     
Loading...