Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira za walimu!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by gidytitus, Jan 11, 2012.

  1. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Naomba kumnukuu naibu waziri wa elimu tz. "Ajira za walimu wapya wa shule za msing na sekondari zitakua tayari na zitatolewa mwishon mwa mwezi huu wa januari" Mwisho wa kumnukuu. Sijui km kuna uhakika wa tamko hili coz walianza mwez July, wakaja sept, then 15 Novemba mwaka jana, hatimae wakasema Januar, januar ndo hii, lakn nayo wanasema mpaka mwishon! Polen sana fresh from xcul lyk me, 2nasota sn! Hapa hakuna uzalendo unajengwa!
     
Loading...