Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira za walimu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ziltan, Nov 17, 2011.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naombeni kueleweshwa kuhusu taarifa zilizosikika kwenye vyombo vya habari kuhusu ajira 23,000 za walimu kuwa wataajiriwa kwenye bajeti ya mwaka 2012/2013,
    je ni za hawa 23700 walioahidiwa kuajiriwa kuanzia trh 15 nov 2011 ndio wamesogeza mbele na kupunguzwa au?
     
  2. nyambari

    nyambari JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Keep on waiting!
     
  3. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Subiri mpendwa mwalimu! Angalia uwezekano wa ajira private xuls.
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    serikali haina hela... kwa taarifa yako hata mishahara saivi tunalipwa kwa miujiza ya mola.... na watunishi wengina wanapata pungufu.. kama vip nenda Darfur.. kajitoleee..nchi hii ishauzwa
     
  5. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ajira mwaka huu hazipo, fungueni tuition na wengine private, serikali kwa sasa inabajeti ya kuongeza posho za wabunge na kugharamia maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru.
     
  6. M

    Mr - Kim New Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali haina fedha jmn,bt mwakan mtapata ajira wala mcjal-vuteni subra 2 . . . !
     
  7. K

    King kilipa Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni kazi ya kujitoleya but nch yetu hai thaminin kabisaaa
     
  8. S

    SIRI ABILAHI New Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walim msijal.ajira ipo njian iankuja yenyewe!.sema tu inabid kuwa wavumilivu kdgo hadi july mwakani.yaan mwaka mmwingne wa fedha, coz asaiv gvnt imechoka.unajua ni miaka 50 hii ya UHURU na .................. n do vimechangia kucheleweshwa kwa ajira kidogo.ila msijali
     
  9. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fumba macho fumbua tuko 2016 . Itakua rrrrah
     
  10. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Oya mwana!! January 2012, upo hapo mkuu!! kuwa na subira bana wewe vp?.
     
  11. M

    MKOROTA New Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanaosoma vyuo vikuu, walimbikize bumu la kuvutia kasi mtaani, hali ngumu ati! tumerudi enzi za kusubiri ajira. swali: je bodi ya mikopo watakataje fedha wakati watu wenyewe hawaajiriwi, haya si matumizi mengine mabaya ya rasilimali watu?
    mtu kwao!!!!!!!
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu kuna mgomo wa nchi nzima hawajalipwa mafao yao na wewe unataka kuingia humohumo ndugu tafuta shule za private na watoto wa shule za kata uwe unawafundisha tuisheni sawa mkuu..

    mipango miema ya ualimu..
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu ungeanza wewe halafu ukaleta ushuhuda jamvini sawa..:shock:
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama walimu wapo alafu mashuleni ni hawapo ama ni pungufu serikali imeshindwa kuwaajiri basi tena serikali hatunayotena na Tz kuendelea ni ndoto kwani maendeleo ya nchi yoyote inatokana na investment kwenye elimu na kama sivyo tutakuwa na taifa la wajinga wasioelewa chochote
     
  15. M

    MANZI Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajira kaka mpaka 2012 serikali haina mkwanja
     
  16. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Auuuwi!, auuuwi!, njaaaa! Na mimi ni tcher nondo kinoma, private wanataka kujua serikali imetangaza post kwanza ndo wasain mkataba na siyo kusain kabla ya gov post, eti tutatoroka. Auuuwi, SHUKURU kawamwa jk, na shukuru kawambwa cchukii damu zenu ila cnto juta wala ncngalijuta mcngaliluwapokabisa duniani! Auuuuwi!, nakufaaaa njaaaa. Kwish
     
Loading...