Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ajira za walimu zatoka tena

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dfreym, Jan 30, 2012.

  1. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    jamani naomba kuwaeleza wale woote waliokosa ajira (especially) shahada, waangalie majina yao kwenye website ya moe.go.tz

    source MOE.GO.TZ
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ahsante kwa taarifa mkuu
     
  3. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nshaona mkubwa shukran!..
     
  4. P

    Ptz JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimeona mkuu lakini jina langu haliko tena, nashindwa kuelewa wanachuo waliohitimu Makumira sijui vipi, ni chuo, au wizara au nini?
    kufaulu nimefaulu tena kwa GPA nzuri sijui nini?
     
  5. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    GPA nzuri makumila?
    Mwenye gpa ya 1.9 udsm ni bright kuliko mwenye 4.+ makumila ,sauti,tumaini nk
    source www. university. ranking.inc
     
  6. pefla

    pefla Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    sio kweli kwamba mwenye gpa ndogo udsm anadhaminiwa kuliko wengi bala ni ujinga na upumbafu waliona viongozi wa nchi especially kikwete i.e.KIWETE kutokuwa last say
     
  7. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Nahindwa kuamini kama wewe uliandika hayo maneno ni mhitimu wa chuo kikuu. Yaani umeamua kumdhalilisha mwenzako kwa kulinganisha vyuo? Hayo mabishano ya chuo kipi bora ni mambo ya kitoto hasa kwa waliokwishahitimu. Mwenzako anajadili ajira wewe unaoongelea GPA za vyuo!?
    May be this prayer might help you "PLEASE GOD, HELP ME TO SHUT MY BIG MOUTH BEFORE I UNDERSTAND WHAT I'M TALKING ABOUT"
     
Loading...