Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira za walimu wapya January

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kasinge, Dec 11, 2011.

  1. k

    kasinge JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ajira za walimu huenda zikatoka January. Habari ya kusikitisha ni kwamba walimu watakaoajiriwa ni wachache hasa wa Sayansi. Serikali haitaki kukiri haina pesa, ila ukweli ni kwamba kama umekaa kitako unasubiri hzi ajira, anza kujishughulisha. Kama ulikuwa huna mpango wa kukaa mkoa habari ndo hiyo.

    Source: Mamangu mkubwa yuko Mipango pale wizarani. Niamini.
     
  2. k

    kaaa Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa kamanda, tunashukuru sana
     
  3. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kha! Wacha niende sudan mie nikazoee ukata na ukame mana bomu linalotengenezwa hapa ni hatar
     
  4. PATOXIC

    PATOXIC Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani mwaka huu hawjaajiri?
     
  5. s

    sosopi kapurwa New Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    noma kwa maana jinsi gani serikali siyo makini kushindwa kuajili waliu kwa maendeleo ya taifa haitaki.
    lakini maadhmisho ya miaka 50 serikali imetumia zaid ya bil 50.
     
  6. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Labda siri-kali imuombe kila mbu-nge asamehe nyongeza ya posho ya 442.86%, ambayo inaweza kulipa walimu lukuki. Lakini nasikia wabunge wetu wanaandamwa na DHAMBI YA ULAFI kwa hiyo hawawezi kukubali kuachia donge hilo nono.
     
  7. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Haina pesa kivipi wewe mbona posho za wabunge wako zimeongezwa kivile sema UFISADI 2 kwenye mambo yanayowanufaisha wao, Nchi yangu ni lini itafumbuka bongo zao bana daH!!
     
  8. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii nchi kwa kweli bila kuishinikisha haifanyi kazi yake ipasavyo walifungua mavyuo mengi ya nini sasa kama haiwaajiri hawa walimu?Walimu mliomaliza jiungeni kuingia barabarani la sivyo mtaachwa kapuni na hii serikali isiseme haina pesa wakati juzi sherehe za uhuru just one day wamepoteza sh bilioni 64 kwa anasa tu nothing for development sasa leo inasema haina pesa.Tatizo watanzania hatupo serious kwenye madai ya msingi na mkumbuke walimu asilimia kubwa ni watoto wa masikini hakuna mtoto wa kigogo hata mmoja ambae yupo kwenye hii fani kwa hiyo mkikaa kimya na umasikini wenu no one anayeweza kuwaona kazi kwenu walimu tutawaunga mkono kwa madai ya haki zenu kwani waliwahaidi kuwaajiri soon baada ya kuhitimu sasa whats wrong wasiwachezee shinikizeni serikali yenu iwape ajira soon.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Powa mkuu.
     
  10. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni miaka 50 ya uhuru na bilioni 61 eti ndio tanzania maskini. u""nge!!
     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    du kwahiyo ata walimu kupata kazi ni ishu.
     
  12. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kama wahasibu wamehitimu watu elfu7000 by mwaka 2010 na serikali ikaita interview watu 3500 ili kuwapata watu 100 tu kuwa internal auditors,basi pia inaweza kuajiri walimu 100,ama kwel staajabu ya musa kama ujaona ya zuhura!
     
  13. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    64 bilion zmepotea 4nothng!
     
  14. P

    Phillipo.J.M New Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah kweli nimeamin kwamba hakuna mda mrefu amani yetu itatoweka.
     
Loading...