ajira za walimu wapya 2013

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Baba Clara, Dec 12, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. B

    Baba Clara Senior Member

    #1
    Dec 12, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba kuuliza mwenye taarifa za ajira mpya kama zinatoka lini mimi na njaaa sanaaaaa
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Kichwa cha habari na habari yenyewe tofauti kabisa!!!
     
  3. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    january...andaa blanket na katambuga umepangiwa musoma mzee
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,916
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Hata zile taarifa rasmi kabisa toka kwa JK na Mulugo kwamba ni Januari hukuzisikia?
     
  5. KATUMBACHAKO

    KATUMBACHAKO JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    It will be in January 2013!

    • [​IMG]:A S angry:

     
  6. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M2 wang hapo sawa kabisa asije kwa mbwembwe maana huku ni kwata Mura.
     
  7. Eugo

    Eugo Senior Member

    #7
    Dec 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jifunze jinsi ya kuandika kichwa cha Habari Boss:A S angry:
     
  8. H

    Hussein msophe Member

    #8
    Dec 14, 2012
    Joined: Dec 10, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni january jaman jaman mcwe na shaka
     
  9. d

    diaz Senior Member

    #9
    Jan 4, 2013
    Joined: Jan 3, 2013
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma gazeti la Mwananchi jana tarehe 03 january, ajira mpya za ualimu ni this January but let's wait to see.
     
  10. d

    diaz Senior Member

    #10
    Jan 4, 2013
    Joined: Jan 3, 2013
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma gazeti la Mwaananchi la jana 03 january, limeandika ajira mpya za ualimu ni this january 2013. hizi kauli huwa zinanichosha sana sana why wasitoe specific date..?
     
  11. F

    Firstborn lastson Senior Member

    #11
    Jan 4, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukwel tumechoka fikiria tangu may mwaka jana, bt nadhan haitakua zaid ya hii januar kwan mwaka jana zilitoka tar. 28 jan km cjasahau.
     
  12. john tongo

    john tongo JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2013
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 579
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subiri baada ya bunge la bajeti,amini july
     
  13. O

    Oscar kiwale New Member

    #13
    Jan 4, 2013
    Joined: Jan 4, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kati ya tarehe tano hadi kumi na tano zitakuwa tayari.
     
  14. E

    Enjoy Fumbo Member

    #14
    Jan 4, 2013
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwezi wa ngapi we chizi ww?ni wa 9?
     
  15. Matti

    Matti Senior Member

    #15
    Jan 5, 2013
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :a s 100:
     
  16. a

    anuary salum Senior Member

    #16
    Jan 9, 2013
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mwezi wa pili mwanzoni.
     
  17. G

    Geki 75 Member

    #17
    Jan 18, 2013
    Joined: Jan 16, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Kiukwel kitaa kugumu sana mpaka inaboa amakwel serikal ya ccm imeshindwa kaz mana walimu wachache skonga lakin kuajil wanachelewa
     
  18. A

    Anuary Da Handsome'b Senior Member

    #18
    Jan 18, 2013
    Joined: Dec 16, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IKIFIKA USIKU "CLICK"
    HAPA
    UPATE TAARIFA ZAID.
     
  19. B

    Betri yenye chaji Senior Member

    #19
    Jan 18, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 8
    Kwan januari imeisha? Inaweza kuwa hata 30 jan 2013.
     
  20. A

    Anuary Da Handsome'b Senior Member

    #20
    Jan 18, 2013
    Joined: Dec 16, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  21. o

    obert Senior Member

    #21
    Jan 18, 2013
    Joined: Dec 6, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lkn nilimsikia mulugo akisema ajira za walimu ni wiki hii,leo ijumaa wiki ndo hiyo inaisha,Hii ishakuwa siasa sasa
     
  22. v

    victor malson Member

    #22
    Jan 18, 2013
    Joined: Dec 22, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijiui
     
  23. A

    Anuary Da Handsome'b Senior Member

    #23
    Jan 18, 2013
    Joined: Dec 16, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  24. B

    Boniphace17 Senior Member

    #24
    Jan 20, 2013
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 8
  25. A

    Anuary Da Handsome'b Senior Member

    #25
    Jan 20, 2013
    Joined: Dec 16, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijajua leo wala jana,nataka niwape ajira KAHAMA MOVIES,wasikae wanapiga kelele tu.
     
  26. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #26
    Jan 20, 2013
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,613
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We jiandae kupata stress, mshahara kiduchuuuuu! Kodi lukuki.
     
  27. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #27
    Jan 20, 2013
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Ni kweli kabisa!
     
  28. J

    JNathan Member

    #28
    Jan 20, 2013
    Joined: Jan 17, 2013
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huna lolote we ni sawa na mtoto mwenye pampasi. Hiyo ajira ya movie wape ndugu zako na ukoo wako.
     
  29. H

    Hildad bajora Member

    #29
    Jan 29, 2013
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajira kwa walimu zitatangazwa lini?
     
  30. a

    anuary salum Senior Member

    #30
    Jan 29, 2013
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amesema mulugo leo bungeni kuwa ni mwezi wa pili.
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page