Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ajira za walimu wapya 2011 lini?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MWL MTZ, Sep 29, 2011.

  1. MWL MTZ

    MWL MTZ Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuiuliza wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi kuwa ni lini watawaajiri walimu wapya 2011? maana tunasema kila siku kuwa shule zetu zina upungufu wa walimu wakati walimu wamejazana mitaani bila ajira? na je tutegemee nini katika matokeo ya form iv mwaka huu.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mkuu,kama 2 pesa za kuwafadhili madogo vyuon wameishiwa,ndo ije kuwa kuajiri walimu wapya..tafuta means ya kutoka kvingne 2 m2 wangu.
     
  3. S

    Spellan JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii serikali,,, tupa kuleeeee!!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Serikali inajipanga. Usihofu.
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,807
    Likes Received: 629
    Trophy Points: 280
    Wait wanafanya upembuzi yakinifu..
     
  6. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    wafanyakazi wa serikali mshahara wa kuwalipa mwezi huu imekuwa ishu kupatikana,wamewekwa pending itakuwa hela za kuajiri waajiriwa wapya,kafundishe private kaka sio lazima govt
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    acha uongo. Mshahara umeshaingia kitambo.
     
  8. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,829
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    serikali iko mbioni .. iko kwny mchakato..!!
     
  9. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unasema kweli wi-fi?
     
Loading...