Ajira za walimu 2011-2013

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by LOOOK, Dec 9, 2011.

  1. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,371
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    wadau inasemekana kuwa ajira za walimu kuanzia daraja la tatu na stashahada zimesitishwa kwa kuanzia mwaka 2011-2013 ni habari kweli?? au ndo mana hadi sasa hakuna hata dalili za walimu walio hitimu 2011 kupata ajira?? inadaiwa kwamba serikali haida pesa na hasa wizara ya elimu ivo inamana kuwa walimu walio maliza mwaka huu hadi watakao maliza mwaka 2013 hawata pata ajira ya serikali ya tanzania je madai haya ni ya kweli????
     
  2. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,057
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    Ungeweka chanzo mkuu ungeeleweka zaidi,mie ni mhanga wa hilo kwa sasa lakn haiwezi fika hyo 2013 na kwa namna nijuavyo mimi walishindwa kutuajiri mwezi Nov wakidhani kua shule zitakua zimefungwa kwa hyo mshahara wa mwezi Dec wangeupokea bure as long as shule zitakua zimefungwa mkuu
     
  3. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,966
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Wewe umezipata wapi hizi taarifa mkuu?
     
  4. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Hizi habari mnapozitoa ni wapi? Ufafanuzi ushatolewa na waziri na ajira zitatoka january. Hii nchi kwa uzushi!
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,545
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mh! Kama na kwenye Elinu hakuna hela yakuwalipa walimu Tz hatunayo tena, kwani taifa la wajinga sio Taifa litakaloendelda gata siku moja
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,546
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    source ya habari??
     
  7. e

    emmu Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo habari za kweli, kwani Ajira hizo zipo na zimebaki ck chache zitawekwa hewani.
     
  8. e

    ellyshija New Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waziri kasema kuanzia dec 2011 watu wataanza kupangiwa vituo vyao ila mpaka sasa bado sijui kwanini?ila ajira zipo mkubwa
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajira zipo mkuu maana hata waziri alihojiwa akajibu zipo ila kupangiwa vi2o ni mpaka january shule zitakapofunguliwa. Achana na rumass za kitaa.
     
  10. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,371
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    asanten wadau mie nlikuwa nauliza si unajua mambo ya kitaa
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,134
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    Walim msijali tunawapanga january ajira zipo nyingi hasa mliosoma sayansi
     
  12. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yakuambiwa changanya na ya kwako!
     
  13. b

    batadume Senior Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajira mpaka mwakan mwez wa saba souce baba yangu mkubwa anafanyia wizaran SO ajira mwakan mwaka wa fedha mwez wa saba:eyebrows:
     
  14. B

    BOTOPLAM Senior Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yote ya kweli ila kuna litakalotangulia mengine
     
  15. F

    FRANK GILEARD New Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli! hiyo ndo miaka 50 ya UHURU.....
     
  16. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Itabid tuanze na nyie watoto wa mafsadi, ivo ndo mnachojadl na kupe mnapokua mnapunga upepo? Hyo k2 hakuna, ajira anytime ztatoka! Km n hvo bac waache kufungua hzo mushroom xcul!
    B patient wenzangu, ajira zpo vngnevo hapatatosha 2015.
     
  17. T

    Temba Innocent Jvr Senior Member

    #17
    Jan 24, 2013
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uzushi,Tena hujui unaongelea nini.
     
  18. s

    solex JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2013
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama January ikipita bila ajira za walimu, Kikwete pamoja na wazir wake wa elimu hawanabudi kujihuzuru kwa kudanganyifu
     
  19. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2013
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 48
    Tafta kazi nyingine ya kufanya,kwani kusomea ualim ndo lazima uwe mwalim?achana na hizo ajira za kimasikini mkuu.samahan lakini.....jiajiri mwenyewe
     
  20. A

    ABEDNEGO CHARLES JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2013
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 520
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ikiwa kila mtu atasema chochote kile anachojisikiabasi tutakuwaTaifa lenye news bila Truths
     
  21. k

    kalagabaho JF-Expert Member

    #21
    Jan 25, 2013
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,702
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 38
    Naona umeacha wahazabe wenzio porini umekuja JF kutoa dukuduku lako!....jitahidi kuja mara kwa mara, ipo siku tuu utajua kuandika na kuongea vizuri kama sisi!
     
  22. D

    DEOCHUMA Senior Member

    #22
    Jan 25, 2013
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ajira za kimasikini? Unamaana gani..ajira gani ni za kitajiri?usiwe na fikira potofu za kukatisha tamaa wenzako mshahara haukup utajir bali malengo,matumiz na kujituma wewe kaa acha wenzako wakafanye kweli
     
  23. E

    Eve da breezy New Member

    #23
    Jan 25, 2013
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I respect tichaz
     
  24. G

    GERIKIMU Member

    #24
    Jan 25, 2013
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hz habari cjui mnazipataga wapi.
     
  25. W

    WOISSO New Member

    #25
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 30, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kama wana tudanganya kama watoto wanatangaza mwezi wa kwanza alafu hatuoni kitu
     
  26. m

    mbufi JF-Expert Member

    #26
    Feb 2, 2013
    Joined: Dec 4, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu rais ni mwongo wakutupwa akiwa ziarani Tabora alisema ajira za mateacher ni mwezi January 2013 now ni February 2013 lakini kimya Au kunamwezi january wa kisiasa? Ndo ubaya wa kuchagua rais kwa kigezo cha Uhandsome.
     
  27. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #27
    Feb 2, 2013
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,426
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 48
    Mwaka wa serikali unaanza mwezi wa saba.
    Hata waislam huu kwao sio 2013.
     
  28. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #28
    Feb 2, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Labda jwnuary 2014 maana ahawakawii kugeuza maneno mara upembuzi yakinifu mara mchakato mara mtambuka
     
  29. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #29
    Feb 2, 2013
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Kama alisema Januari na hakuwatajia ni ya mwaka upi wasi wasi wako ni upi?
     
  30. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #30
    Feb 2, 2013
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Timu ya mawaziri ni dhaifu kuliko maelezo! Jk akiambiwa ni dhaifu mna kuja na mapovu midomoni. Watakupa sababu za kijinga sana, eti hazina! Kweli ccm ni upuuzi!
     

Share This Page