Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira za wageni Coral Paint(kiwanda cha rangi)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dagaa, Nov 30, 2011.

  1. d

    dagaa Senior Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Habari zenu, mimi naweka kilio changu kwa wizara ya kazi, waje wakague katika kiwanda cha coral, kipo chang'ombe barabara ya mbozi road, tatizo wahindi wamekuwa wengi na wana roho mbaya, kila kitengo ni wahind tena kibaya wanawaleta direct from india na wanalipwa kwa dola na wanapangishiwa nyumb na magar juu na watoto kupewa elimu bure.

    Lakin mtanzania anapewa vijicent, yani cheo kinachoitwa meneja au supervisor apewe mswahili ni ndoto, ni mwindi, kuanzia hr, store, sales navyeo vingine kibao, halafu hawaj
     
  2. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    What .........................................................................................finish up au boss kakufumania kwahiyo umepost bila kumaliza? alafu nanyie manaendekeza hao wahindi, wafanyieni kitu mbaya.
     
  3. Konda wa bodaboda

    Konda wa bodaboda JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2016
    Joined: Jul 18, 2014
    Messages: 6,454
    Likes Received: 1,686
    Trophy Points: 280
    Wizara ya kazi na uhamiaji wailipita hapo kiwandani tangu JPM awe rais?
     
  4. Usedcountrynewpipo

    Usedcountrynewpipo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2016
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 3,704
    Likes Received: 2,095
    Trophy Points: 280
    Ngoja wazawa tujikite kwenye ajira za serikali hasa ualimu. Maana viwanda vyote wamejaa wageni...
     
  5. misasa

    misasa JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2016
    Joined: Feb 5, 2014
    Messages: 1,281
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Ili suala aliwezi kuisha kamwe kwa siasa za Tanzania
     
  6. mgangawaukoo

    mgangawaukoo JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2016
    Joined: May 8, 2016
    Messages: 1,225
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
    Tutafika tu pamoja ni kwa maumivu !
     
  7. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2016
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mhindi bado ndiye anayeendesha uchumi wa nchi hii kwa hiyo msitarajie kutakuwa na mabadiliko katika suala Zima la ajira kwa wageni. Juzi tu naangalia TV mkutano wa TIC waliohudhuria wenye rangi nyeusi ni wa kutafuta kwa tochi wengi wao wanaoitwa wamiliki wa viwanda ni wahindi na waarabu. Kelele za majukwaani hazina tija hao uhamiaji mpaka leo hawajasema ni wageni wangapi ambao wanafanya kazi ambazo zingeweza kufanywa na Wantanzania wameondolewa nchini Zaidi ya kujiongezea ulaji tu kwa kupiga dili. Shame!

    Hebu miye nijiuzie zangu Tende na Halua maisha yanedelele
     
  8. tembajr

    tembajr Member

    #8
    Jun 8, 2016
    Joined: May 27, 2016
    Messages: 54
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 25
    sio kiwanda icho tuu viwanda vipo vingi hapo chang'ombe na sehemu zinginezo waindi ndio wanapewa vyeo mtanzania anaishia kuwa kibarua na dereva tuu wanaajiriwa wachache mno hivyo ndivyo ilivyo pia kuna kiwanda hapo hapo chang'ombe mainjinia ni wakenya na waganda wanawalipa vizuri sana kana kwamba tz hakuna ma Eng.
     
Loading...