Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira za waalimu awamu ya pili zimetoka.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by oldonyo, Mar 19, 2012.

  1. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa wale waalimu ambao majina yao hayakutokea katika awamu ya kwanza wizara imetoa ajira nyingine awamu ya pili.tembelea hapa utaona www.moe.go.tz
     
  2. K

    Kissboy New Member

    #2
    Feb 14, 2013
    Joined: Dec 28, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napenda kufahamu jinsi ya kupata information na post zetu waalimu.
     
Loading...