Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira za upendeleo toka kwa mawakala wa kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kisugujira, Oct 22, 2012.

  1. kisugujira

    kisugujira JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 769
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kutokana na uhaba wa ajira uliopo sasa hivi nchini, vijana tunaotafuta ajira tunatakiwa kuwa makini na taasisi za nje zinazotoa matangazo ya kuwepo nafasi za kazi kwa niaba ya makampuni yanayotaka au tayari yanafanya kazi hapa nchini.

    Vijana wengi tusio na ajira tumekuwa tukituma maombi ya kazi kwenye makampuni mbalimbali kupitia taasisi hizi bila mafanikio yoyote! Taasisi hizo au mawakala hao wa kazi toka nje kama My Jobs Eye na Prime Time Personnel Africa ya nchini Kenya yanafanya kazi kibaguzi. Wanatoa matangazo ya nafasi za ajira kwa watanzania lakini wanaopata kazi ni wakenya!

    Mara nyingi utakuta wanataka mtu awe na elimu ya sekondari ya KCSE yenye C tupu (with C plain), kibali cha kufanyia kazi,pasipoti,leseni ya gari daraja BCDE na kadhalika. Kwa hiyo utaona mahitaji yote hayo huwa ni kwa mtu asiye raia wa hapa nchini. Wanakuwa wameisha waandaa watu wao toka Kenya kuja kufanya kazi hapa nchini.

    WanaJF nini kifanyike kuondoa ukilitimba huu?

    Nawakilisha.
     
  2. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    bora hata hao wana watu wao amabao huwalipa vizuri japo kwa upendeleo,je haya makampuni ya kwetu umeshajua kiwango na jinsi wanavyotoa ajira kwa upendeleo?
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,246
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Ngoja siku moja panuke ndo tutaheshimiana inasikitisha mtoto wa mkulima umesoma kwa shida tena ada zilipatikana kwa kuuza shamba na kumega kipisi cha kiwanja upande wa choo alafu unakosa ajira.Ndo maana shehe Mponda anawafuasi wengi wanaotaka kutibua amani coz watu wana njaa wengi mno.
     
Loading...