Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira za ualimu 2014

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by emmanuel mbwilo, Dec 25, 2013.

  1. e

    emmanuel mbwilo New Member

    #1
    Dec 25, 2013
    Joined: Dec 24, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nauliza, ajira za ualimu 2014 kwa anayejua kama zimetoka anijuze hapa.
     
  2. P

    Pascal Matimba Member

    #2
    Dec 25, 2013
    Joined: Aug 8, 2013
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subili hadi january mwishon au febro
     
  3. Rjohn

    Rjohn JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2013
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 564
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umefaul kweli wewe?
     
  4. m

    mbatuu New Member

    #4
    Dec 27, 2013
    Joined: Dec 9, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    endelea kusugua bench.
     
  5. willington maleko

    willington maleko Member

    #5
    Dec 27, 2013
    Joined: Jun 23, 2013
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    January ishafika not yet
     
  6. M

    MansaMusa Senior Member

    #6
    Dec 27, 2013
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuwa na subira ndugu, majina yameshapangwa bado kutangazwa muda wowote ndani ya January.
     
  7. M

    MLEMVYA RASHID Member

    #7
    Dec 28, 2013
    Joined: Aug 1, 2013
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jaman taarifa mnatoa wapi??
    Wengine wanasema ndy wako wanapanga na wengine wanasema tayari washapanga....then wizara ya elimu na tamisemi ni sehem gn wanahusika kupanga??
     
  8. RSR

    RSR Member

    #8
    Dec 28, 2013
    Joined: Dec 9, 2013
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majina yameshapangwa na wanaohusika kupanga ni wizara ya elimu' mimi mwenyewe nimeshajua nilipopangwa si unajua mipango mingi' January wanatoa post
     
  9. M

    MansaMusa Senior Member

    #9
    Dec 28, 2013
    Joined: Sep 11, 2013
    Messages: 103
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Majina yashapangwa kaka si unajua hi ndio Tanzania, majibu yanavuja kabla mtihani haujatungwa, uwe na amani January kitu na box.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2013
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,789
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    February mwanzoni ndo mtaajiriwa..kuweni wavumilivu.
     
  11. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2013
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,291
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mchakato wa ajira mpya upo ukingoni. Hatua muhimu zinakamilishwa baada ya kikao 'elekezi' kati ya TAMISEMI (Mh. Kassim Majaliwa) na maafisa Elimu wa Mikoa na Wilaya.
    Jiandae hapo baadaye kidogo kufanya kazi kijijini. Jiandae mapema kuwa mtumishi mwaminifu kwa serikali (mwajiri) na kwa jamii.
     
  12. M

    MLEMVYA RASHID Member

    #12
    Dec 28, 2013
    Joined: Aug 1, 2013
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hongera ndg
    umepangiwa wapi??nipe dondoo
    then utanisaidiaje na mm nifanikeshe lengo la kuishi mjini??
     
  13. l

    lakshi Member

    #13
    Dec 29, 2013
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mhuu.........hhg
     
  14. Y

    Yuda Msaliti Member

    #14
    Dec 29, 2013
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasiwasi wa nini kwenu hakuna makazi? Unataka upewe mapema nyumba ya serikali kwa ajili ya kujiifadhi? Kama wazo lako ndio hilo umechemsha kwanza zinavuja ile mbaya utakuwa unaishi kipindi cha kiangazi tu ila kipindi cha masika lazima utafute pa kuhamia
     
  15. N

    Ndala ndefu JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2013
    Joined: Dec 24, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mi naomba ajira zenu zichelewe kutoka ili tuendelee kuheshimiana mitaani.
     
  16. m

    mmakua Member

    #16
    Dec 30, 2013
    Joined: Nov 2, 2013
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sitasahau 2010 nilivyopangwa Rutamba Lindi vijijini shule ya kata ipo porini haina hata nyumba ya mwalimu nilisaini kitabu cha wageni nikaondoka kujiandaa
     
Loading...