Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ajira za serikali 2011 ni 50%

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Acha Dhambi, Dec 24, 2011.

  1. Acha Dhambi

    Acha Dhambi Senior Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kama unasubiri kazi ya serikali za aina yeyote ile kama ualimu kilimo na afya tafuta altenative mapema kwani serikali hiko hoi taarifa zaidi soma mwanahalisi la j5 wiki hii mi nimeanza wewe je?
     
  2. b

    batadume Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anza ww???????????????????????????????????????????????????????????????????????????
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ajira za kwenda kusoma magazeti, afadhali kodi yangu itapelekwa kwengine.
     
  4. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mmmh!!Napita tu
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ni ajira za mwaka 2012 na sio 2011 kumbuka zimebaki siku 6 tu mwaka 2011 uishe.
     
  6. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunze kufikiri upya juu ya kujiajiri badala ya kuajiriwa, kupitia jukwaa hili tunaweza ku share namna ya kuanzisha mikakati na tukajiajiri, let us start now before it is too late with all these economic opportunities
     
  7. m

    mziranda Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa ni kujiajiri tuu...ss hiv kupata nafasi serikalini labda kama Baba yako anafanya kazi Utumishi........mamamamame kama unatoka mkoa na huna mtu mjini hapa imekula kwako...
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Uvundo wa Kikwete huo, hadi kufikia 2015 ajira zitakuwa 10%
     
  9. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,161
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    hakuna msomi ambaye hana mikakati ndugu issue ni rasilimali fedha hakuna........tutashauriana million times ila tutakwama kwenye fedha..........ushauri serikali itoe mikataba ya muda mfupi ndani ya miaka miwili unapiga chini aje mwingine kubunya.......hii kwa mawazo yangu itasaidia hata vihande kusoma kwa kujiamini.......
     
  10. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hela zimepelekwa maadhimisho ya 50 years of dependence. so ajira hakuna waTZ wenzangu. kuna mtu alishawahi kuandika ukichagua hovyo ukubali matendo ya hovyo hovyo.
    Tatizo la waTZ "we are expecting a different results by doing the same thing". (refer tendo la October 2010)
     
  11. h

    hip hop New Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hali hii itaharakisha mapinduzi zid ya serikali ilojichokea chini ya kiranja mkuu jakaya coz interluctuals wataongezeka mtaan kwa kasi ya ajabu na matumain ya nafuu ya maisha inazid kupungua so naiesabia dakika serikali ya jk
     
  12. l

    liomaps Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    watatmia vigezo vp kuajiri?GPA au?
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ccm inazidi kujichimbia kaburi...inajisifia kwa kuongeza wasomi bila kutatua tatizo la ajira......i believe mapinduzi ya nchi nyingine yalichochewa na wasomi kama sijakosea....shauri yao
     
  14. R

    RONALDO Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah kweli hali ni tete jamani,cuz 2nakoelekea ni kushika mtutu tu kwenda mbele.habari n ya kweli kabisa hata mimi kuna m2 yupo serikalini kanizibitishia hili suala govt haina mpungaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  15. paty

    paty JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    dah , one day kitaeleweka, sio ajabu tunaona vijana wa kibongo wanazeeka kabla ya umri , maisha yanapiga, miaka 25, graduate anategemea kila kitu ha ha ha ha ha ha ha, usidhani unapenda, ni mambo ya baba riz-1 namafisadi wenzie
     
  16. m

    mpumbya New Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina maana kuwasomesha watu, na usiwatumie. ni sawa na kijiji chenye njaa kilichojitolea kile kidogo kwa watu wachache ili waende kutafuta chakula. wale waliotumwa wanaporudi na chakula chao kinawekwa stoo kinaozea huko wanakijiji wakifa na njaa. ni vyema ile pesa kidogo mliyotumia kuwasomesha msiwaajiri munge wakopesha wakafanya biashara,... cz tanzania is all about biashara, makanisa, maofisi,... biashara tupu. inabidi tufikirie kutumia kile tulichonacho tuwatumie wasomi wetu, au tupunguze idadi ya vyuo cz elimu inayotolewa huko cio ya mtu kujitegemea ni m2 kutegemea ajira, tunaitengeneza nchi ya aina gani? M ungu ibariki tanzania,..
     
Loading...