Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira za NHC vipi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mohamedi Mtoi, May 31, 2012.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Wanabodi.
    Naomba mwenye list za ajira mpya zilizo tangazwa na nhc. Anisaidie kuweka hapa kwa ajili ya kuanza kusaka magazeti.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    2subiri bana m2 wangu.
     
  3. MKANKULE

    MKANKULE JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    tUNAOSAKA AJIRA TUKO WENGI UMESOMEA KITU GANI NGUGU MTOI
     
  4. p

    panadol JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mwenye list za ajira nhc tunaomba atuwekee tuzicheki!
     
  5. p

    panadol JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu,wewe umeambiwa na nani kama hawa NHC wametangaza ajira?
     
  6. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    hiyo list naomba atayeipata aiweke hapa jamen
     
  7. Babu wa Loliondo

    Babu wa Loliondo JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa tu nilizo nazo ajira za NHC mara nyingi hua wanatangaza kupitia website yao,
     
  8. p

    panadol JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mm nimecheki kwenye website yao hakuna ajira walizotangaza ndiyo maana nikamuuliza mleta hoja akapata wapi hizo taarifa za ajira!
     
  9. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    ukiona hivyo watu washatengewa hizo ajira, we usiyejulikana mtoto wa mkulima wa mihogo bagamoyo ulie tu.
     
  10. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    tehe tehe tehe tehe tehe tehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!, mbavu zangu mie mtoto wa mkulima, nepotism imezidi nchi hii.
     
  11. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subirini karibu tutangaza
     
  12. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    mnkankule walitangaza ajira ila hawakutoa kwenye magazeti,walitoa online kwenye website yao mm nimeona siku ya deadline,waliopeleka walikuwa wachache sana, walikuwa wa nahitaji watu wa call centre
     
  13. F

    FUNGA KAZI Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tunasubiri bado
     
  14. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Vipi Mkurugenzi ni Mchaga?
     
Loading...