Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira za kila siku african barrick gold zinatufundisha nini??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 3, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Pengine ni msomaji wa magazeti ya ila siku kama mimi
    nimewiwa kuuliza hili maana najua kuna wengine wanamaliza vyuo na ajira zimekuwa tabu sana...pengine napenda kuwapongeza hawa jamaa kwa kutangaza kila siku ajira zao kwenye magazeti lakini imekuwa muda mrefu sana kila nikifungua magazeti nakuta ajira za african barrick gold

    nimejiuliza hao waliopo wanakwenda wapi iwapo kila siku ajira zinatangazwa kwenye hii kampuni na kama wapo iweje wanarudia rusia kila siku kutangaza post hizo hizo...zaidi ya miezi 4 je wanaohitajka awajapatikana ama weakipatikana wanaondoka ama kuondolewa

    hii ni changamoto kwa unaeona matangazo haya ujaribu kupata uhakika wa matangazo haya na kwa nini wana ajiri kila siku

    nimeajribu kumuuliza ndugu yangu mkurugenzi wao naona ameshindwa kunjibu basi si mbaya mwenye kufirkiria kuajiriwa na hii kampuni ukauliza kulikoni usije poteza hela yako kwenda mwanza ukatimuliwa baad aya wiki

    nawatakia asbh njema
     
  2. leseiyo

    leseiyo Senior Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 25, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi matangazo kwenye media ni njia ya kuvifunga midomo vyombo vya habari.Makampuni au serikali nyingi zenye maovu hutumia matangazo kama nyenzo ya kuficha uozo.So Barrick wanaweza wakawa wanatumia njia hiyo.Though tunahitaji kujiridhisha katika hili.
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!!! Mimi mwenyewe nimeona kila wiki lazima ukute kuna post ya kazi kutoka Barrick tena sio moja au mbili sasa sijui ni kwamba kampuni inazidi kukua zaidi na inahitaji wafanya kazi zaidi sielewi hapo
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Umenifungua macho mkuu...sasa nitaanza kuhesabu.
     
  5. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Katika migodi yote kufukuzwa kazi ni jambo la kawaida. Lakin pia kuna wanaoacha kazi kwa sababu mbalimbali ikiwamo manyanyaso ya mabosi. Pia kwa wale ambao wanapata ajira kwa mara ya kwanza hasa fresh graduate, wengi wakishapata experience ya mwaka mmoja au miwili wanatafuta kazi sehemu nyingine na wengine wanaenda serikalini.
     
  6. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa mimi ni msomaji sana wa gazeti la mwananchi na mara kwa mara huwa naona matangazo na pia nimeshajiuliza kulikoni.

    Nahisi ni danganya toto
     
  7. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Staff turnover ni kubwa mno kwenye migodi ya Barrick sabubu mojawapo ni mishahara midogo sana sana kwa wazalendo ukilinganisha na wageni na pia manyanyaso ni mengi sana toka kwa wageni(wazungu) ambao ndio wako kwenye utawala.
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi hawa jamaa wanatoa kazi na ukiomba kweli unaenda unapiga interview, Mfano mimi nilishawahi kupiga interview mara 3! ya kwanza bila bila, ya pili bila bila pia ya tatu nikapata. Lakini nikawapiga chini baada ya kupata dau zuri zaidi yao. Motivation yangu kwenda huko ilikuwa ni kupanda pipa au unaenda kwa nauli yako, ukifika huko unarudishiwa nauli yako hata kama utakosa kazi lakini sikuwa napoteza sana zaidi ya muda.
    Mdao hapo ameongea point, jamaa wanafukuza kazi, harafu pia mtu ukishapata uzoefu huyooo unatafuta sehemu unafurahia kufanya kazi na maisha mengine yanakuwa yanaenda kama kawa basi unatimka.
     
  9. p

    pointers JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Now na mimi nimestuka kuna jamabo hapa linalohitaji uchunguzi wa kina ili kujua ni nini kinaendelea?
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    ukisha pata jiwe la dhahabu unasubiri nini mgodini?unasepa.jamaa hulipa kila page sh laki 9 za matangazo ya ajira zao!mazingira ya ajira zao ni mabovu
     
  11. m

    mbuyula JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2014
    Joined: Feb 2, 2014
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nikweli kabisa Staff turnover ni kubwa mno kwenye migodi ya Barrick.lakini inasaidia sana kwa kupata experience maana makampuni mengine watu hawabanduki, taabu inakuja kwa magraduate kwa kupata experience
     
Loading...