Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira ya waandishi wa habari na watangazaji. Duuuuu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Alagwa, Jun 24, 2012.

  1. Alagwa

    Alagwa Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hivi mbona hata siku 1 sija ona mtu au tangazo kwaajili wa waandishi au watangazaji? Au ndo hawanaga nafasi kwa jf?
     
  2. k

    kagame Senior Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 6, 2008
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona MCL utoa matangazo ya kazi za waandishi wa habari kwenye kampuni yao kupitia magazetini? Soma magazeti utapata ufahamu wa yale unayoamini kuwa hayatangazwi.
     
  3. d

    debito JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona hutangazwa mkuu hebu fuatilia kwa ukaribu
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,199
    Trophy Points: 280
    Kazi za uandishi ni wito, ukiwa nao, utafuta chuo mwenyewe, utajisomesha, ukimaliza utafuta newsroom ya kufanyia mazoezi kwa vitendo, ukionekana unaweza, watakuchukua!, ukionekana huwezi watakutosa, na kama una wito, utahamia newsroom nyingine kuanza moja na nyingine na nyingine mpaka upate wito wako utimie!.

    Kwani tangazo la kazi za upadiri na uchungaji unalionaga?. `Kazi nyingine ya wito ni ualimu wa primary serikalini, kani hua unaona matangazo ya kazi za ualimu?.
     
  5. g

    gyft Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I seek for job/work in Computing & Information Technology
    I have professional skills in:
    Network Installation Repair and Maintenance
    Computers Repair and Maintenance
    Graphics Design
    Web Design
    Database
    0718888656 or 0752507004
    giftkiwelu@yahoo.com
     
Loading...