Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira-wizara ya kilimo, chakula na ushirika - nafasi 574

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kubingwa, Nov 10, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 504
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    WIZARA ya Kilimo, Chakula na Ushirika imetangaza nafasi 574 za kazi katika fani mbalimbali zinazohusu sekta ya kilimo na idara zake.

    Nafasi hizo zinawalenga watu wenye sifa mbalimbali ikiwemo kuwa na umri usiozidi miaka 45 na elimu ya kuanzia Shahada moja na kuendelea kulingana na aina ya kazi.

    Kwa mujibu wa tangazo lililotolewa kwa vyombo vya habari juzi na Ofisi ya Katibu Mkuu wa wizara hiyo, waombaji wenye sifa wanapaswa kupeleka barua za maombi katika ofisi yake na wawe tayari kupangiwa kazi wizarani na ofisi za mikoani za Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi).

    Eneo lenye nafasi nyingi za ajira ni Ofisa Kilimo Daraja la II ambapo ajira 378 zitatolewa kwa waombaji wenye sifa za kuwa na Shahada ya Sayansi Kilimo na Mazingira, nafasi zote zikihitaji wahitimu kutoka katika vyuo vikuu vinavyotambulika na Serikali.

    Aidha, ajira 70 zitatolewa kwa Ofisa Utafiti Kilimo Daraja la II ambapo waombaji wanapaswa kuwa na Shahada ya Kilimo, Uchumi Kilimo, Uhandisi Kilimo, Sayansi ya Chakula na Teknolojia, Sayansi ya Viumbehai na Maabara, Udongo na Mazao (Agronomy), Mazingira na Mazao ya Bustani na Maua.

    Nafasi nyingine 88 ni katika Uhandisi Kilimo Daraja la II na kwa mujibu wa tangazo hilo, waombaji wawe na shahada ya Uhandisi yenye mwelekeo mkubwa katika fani ya kilimo, umwagiliaji, ujenzi, ufundi na mazingira.

    Ajira 38 ni za Mkufunzi Kilimo Daraja la II ambapo waombaji watapangiwa kuwa wakufunzi katika vyuo vya kilimo na mifugo vilivyo chini ya Wizara ya Kilimo na ile ya Maendeleo ya Mifugo na Uvuvi na wanahitajika watu wenye Shahada katika kilimo kutoa Chuo Kikuu cha Kilimo cha Sokoine (SUA) au kingine kinachotambulika na Serikali.

    Kwa mujibu wa taarifa ya wizara, waombaji wanapaswa kupeleka barua zao siku 14 kuanzia taarifa ilipotolewa katika vyombo vya habari.


    source: Habari leo 10.11.2011
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,543
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 63
    Haya sasa wana SUA mshindwe wenyewe tu.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,521
    Likes Received: 1,296
    Trophy Points: 113
    Ooo hakuna kazi hizo hapo sass bila kimemo test bahati yako usifuate mkumbo wa kulalamika tu.
    Do something!!!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,633
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 48
    Mkipata link tuwekeeni basi..iwe specific
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,341
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 63
    kw heri kaka kilimo kwanja sio
     
  6. a

    anonimuz Senior Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 8
    Hapa tu ndio ninapowapendea wabongo. What about going to the "Wizara ya Kilimo" page or, at least, buying a news paper. Take some initiative for God's sake. After all, there's everything u might need kwenye hiyo post ya mshikaji: the post title, qualifications, deadline, age limit, where to send ur application (tafuta postal address on website).
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,891
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    mbona kuna waliodai hakuna ajira mpya zaidi ya ualimu na udaktari? Ngoja na miye mgavi niendelee kujipa moyo.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,543
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 63
    si ujiajiri mkuu,we unategemea hi gvt ya wahuni itakukumbuka ni leo kweli?
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,781
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 63
    Chuo cha kilimo MATI Kilosa Dili hilo
     
  10. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,194
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    lol! We senator,hashindwi m2 hapo kama hakutakuwa na ule mtindo wa MUPE MULUKE,a.k.a vimemo!
     
  11. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,194
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    Ngoja niperuzi website ya wizara fasta, vp kuhusu za human nutrition hakuna?
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,891
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    mkuu nimeshajiajiri ila lazima niingie huko ili nijibust
     
  13. Blessingme

    Blessingme JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 239
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    dah kumbe na wew mgavi kama mimi, ngoja tusubiri bana zetu zipo 400
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 35,106
    Likes Received: 1,473
    Trophy Points: 113
    Haya sasa watu wa SUA kazi kwenu...
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,891
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    we mgavi wa wapi? UDSM au?
     
  16. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,267
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 63
    Kumbe na hii ni KILIMO, Mimi nilikuwa najua hii ni JIKONI tu?
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,633
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 48
    wizara ya kililmo web yao mbona haifunguki?
     
  18. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,194
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 38
    P*m**u! Huna akili! We umeona jikoni tu! Akili finyu hii!
     
  19. wa kutambua

    wa kutambua Senior Member

    #19
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu na sie wa engineering mkisikia mtushitue jaman
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,891
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    utaona kama ulivyoona hii.
     

Share This Page