Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira TZ

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Oneya Fuko, Oct 9, 2012.

  1. Oneya Fuko

    Oneya Fuko Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kama tumefikia Hatua Hii nadhani tumevuka mpaka.

    Nadhani Kuwa ipo siku mtu atatakiwa kutakiwa kupeleka vyeti vya D.N.A kwenye interview. this is invasion of Privacy.


    Assistant Researcher Job in Dar Es Salaam, Tanzania


    Assistant Researcher
    Consolatha Consultants ( Tz ) LTD.
    Date Listed: Oct 8, 2012
    Email Address: Click to Email
    Phone: +255 712 224 139
    Area: Dar Es Salaam
    Application Deadline: Oct 16, 2012
    Start Date: Nov 01, 2012

    Position Description:

    Anahitajika ASSISTANT RESEACHER mwenye sifa zifuatazo :
    1. Awe wa jinsia ya KIKE mwenye umri wa miaka 20 hadi 45.
    2. Elimu Ya Kidato Cha Sita na kuendelea.
    3. Uwezo wa kuwasiliana kwa ufasaha kwa lugha za kiswahili na kiingereza.
    4. Awe amewahi kuwa katika mahusiano ya kimapenzi ya jinsia moja na kupatwa na madhara AU
    5. Awe mwanamke ambaye yupo ndani ya mahusiano ya jinsia moja, yupo addicted na mahusiano ya jinsia moja na anatamani sana kuondokana na tabia hiyo ila anashindwa.
    5. Awe tayari kusafiri sehemu yoyote Tanzania.


    naombeni maoni yenu wanajamii forum
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    vigezo na masharti kuzingatiwa inafika mahala unaambia onyesha na nyeti zako
     
  3. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 671
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Labda wanahitaji kufanya research kuhusiana na mapenzi ya jinsia moja, ndio maana wakahitaji mtu ambae ameshajihusisha na mapenzi hayo ili kurahisisha upatikanaji wa data .
     
  4. J

    John W. Mlacha Verified User

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    wabongo acheni ushamba ..sasa cha kushangaza hapo ni nini?
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sioni tatizo they need right person in right position
     
  6. Al Zagawi

    Al Zagawi JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,462
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    nadhani wanahitaji mtu vulnerable ili waweza kumchakachua....:majani7:
     
  7. mwaxxxx

    mwaxxxx JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 837
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwisho watataka mtu MWENYE JINSIA MBILI
     
  8. M

    Mtilytz Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF wenzangu pls niabalisheni kama nafasi za access bank mwanza wanaendelea kutuma cv cos nimeona bango late pls and pls nami nitume
     
  9. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    hakuna shida yoyote hapo ufanisi wa kazi munahitaji vigezo
    na uzoefu
     
  10. G

    Gracia Audace New Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameshaitwa interview watakuwa wanaifanya leo if am not mistaken.
     
  11. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufanya tafiti inategemea na uwezo na taaluma yako, sio lazima uwe muhanga wa sehemu ya tafiti ili uweze kuifanya.Labda wanasabau zao zilizojificha
     
  12. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,222
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Nadhani hivyo ni vigezo vyao japo si lazima wanaotakiwa wawe wanapractice, japo italeta ufanisi zaidi, sio wakuu?
     
Loading...