Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ajira tatizo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by korino, Dec 7, 2011.

  1. korino

    korino JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    habari zenu ndugu zangu! nahisi kukata tamaa na swala la kutafta kazi jamani...so tired! ooh!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    We ni graduate wa mwaka gan?
     
  3. korino

    korino JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mwaka huu bachelor of business admistration
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Umenichekesha....watakiwa ukae atleast mwaka mmoja...
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,844
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    wenzio wamepigwa benchi tangu 2005 na hawajakata tamaa hadi leo,we huna hata mwaka umeanza kulia kulia!
     
  6. L

    LJunior Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!!huyu jamaa anachekesha walionuna yaani umemaliza juzi tu,unaanza kukata tamaa,watu tuko benchi tangu 2008,hii ndio bongo tulia bwana mdogo atleast mwaka hivi
     
  7. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    keep on applying with hope
     
  8. m

    mtafutaji hacho Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dont loose hope my dear, that is life keep on looking, if possible move door to door office asking 4 a job in if ua serious within month u gona get it bt believe every thing is possible if ua trying, n dont 4get 2 give God 1 priority so as he can make things easy
     
  9. korino

    korino JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    thax so much jaman..realy apreciate ur advices!
     
  10. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Uckate tamaa bana mbona mapema sana m2 wangu. Juzi 2.........
     
  11. m

    mziranda Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaaahhhhh kaka ndio umemaliza juzi tuu hata vyeti bado, hata kijasho cha chuo hakijaisha, aaah kua na subira bana kaka, ila kama huna mtu wa kukushika mkono akakupa mchongo kiukweli utasubiri sanaaaaaaaaaaaaaaaaa. ila omba mungu sana na tuma application kama chizi vile
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    aisee nikifilia hapo natamani hata niendelee kubaki chuo.ila kutokata tamaa ni siri ya mafanikio.
     
  13. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkono mtupu haulambwi. Maneno ya wahenga.
     
  14. A

    Agrodealer Senior Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani mpendwa acha kufuru sisi kaka zako na dada zako tupo miaka sasa bila mafanikio na hatukati tamaa kikubwa usiwe mbinafsi
    kupeana info na wenzio kwani ajira ni bahati ya mtu. usikate tamaa hata kidogo na pale unapokiri udhaifu wako shetani ndipo anapata chance. kama vipi kwenu mnaweza usome mastaz coz sisi kuna watu walisema kazi kwanza wengine wakaenda Ms wamerud wakatukuta tunauza nyago mtaani na sasa tunaitwa wazululaji. Mbayaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
  15. b

    bkubwa Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    muda uliokaa mtaani ni mchache sana na bado hujapigika angalau kaa miaka miwili ujifunze ubaili na heshima ya pesa ndio tukupe zamana kwanza umemaliza chuo gan?na una gpa ya ngapi?
     
  16. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    wewe ni BINGWA WA KUKATA TAMAA MAPEMA duh.
     
  17. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #17
    Dec 19, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nyamaza, Ukilia utawaliza wengine maana wewe ni mwaka miezi unajua wengine tunazeekea ktk kutafuta ajira na mainterview kibao bado tunamatumaini iweje wewe? ndugu yangu usiogope kucheza hata ligi za mchangani kuongeza kiwango na experience hapo ndipo watu watakuona kisha utatoka tu.
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Angalia usijejilipua kama yule mtunisia..
     
  19. Tarime

    Tarime Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Omba MUNGU Usikate tamaa maisha hayana likizo one day yes
     
Loading...