Ajira tanzania police force, diploma na digrii

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by soam, May 30, 2013.

  1. s

    soam Senior Member

    #1
    May 30, 2013
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2013
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2013
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,819
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bandwidth Limit Exceeded

    The server is temporarily unable to service your request due to the site owner reaching his/her bandwidth limit. Please try again later.
    Apache/2.2.24 (Unix) mod_ssl/2.2.24 OpenSSL/1.0.0-fips DAV/2 mod_auth_passthrough/2.1 mod_bwlimited/1.4 FrontPage/5.0.2.2635 Server at www.policeforce.go.tz Port 80
     
  4. Gefu

    Gefu JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2013
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    ...asante mkuu ila wala siaply,mambo ya kumwa..ngosi watu sitaki..
     
  5. V

    Veroc New Member

    #5
    May 30, 2013
    Joined: Nov 5, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona haifunguki jamani!eeh............!
     
  6. l

    lazima ukae JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2013
    Joined: May 15, 2013
    Messages: 654
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inafunguka na me form ninayo kwenye computer yangu
     
  7. jolson masaki

    jolson masaki JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2013
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    naomba unitumie kwenye e mail ya watanzania kusaidiana jolsonmasaki@gmail.com

     
  8. j

    justine2012 New Member

    #8
    May 30, 2013
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama imefunguka tuwekee nas bro nasisi tufaidike
     
  9. j

    justine2012 New Member

    #9
    May 30, 2013
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanazingua bana. nhazifunguki wala nn....
     
  10. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2013
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 9,267
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 63
    Nimejaribu hakuna kitu >>Bandwidth limited exceeded
     
  11. AlP0L0

    AlP0L0 JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2013
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 2,399
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
  12. L

    Larusai Mux JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    mkuu naomba unitumie hiyo kwa [email protected]
     
  13. Mwevi

    Mwevi JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2013
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unayo c uiweke wananzengo waione mwana............................ mambo ya email email email email ndo nn ss.:peep:
     
  14. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2013
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwevi; Jeshi la polisi teknolojia yao ni ndogo haswa kwenye internet!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. BUCHANAGANDE

    BUCHANAGANDE JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2013
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    That is KIINI MACHO TU. Sasa kama haifunguki inamaanisha nini wakati deadline inakaribia kwisha?????????????
     
  16. Mwevi

    Mwevi JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2013
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu, yaani users wamewazidi cku mbili hizi hawa jamaa
     
  17. d

    dav22 JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    he he he he he du aisee yaani polisi site kimeo....du
     
  18. W

    Wallace Kapele Mlaga Member

    #18
    May 31, 2013
    Joined: Jan 8, 2013
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi site inafunguka. Tangazo linahusu vijana wanaotarajiwa kumaliza masomo yao mwaka huu 2013. Kama ni fomu hiyo nakumbuka ilishawekwa hapa. Pia hilo tangazo lin aeleza matarajio ya polisi kuajiri wahitimu wa kidato cha nne 2012 na kidato cha sita 2013 ambao walijaza fomu kabla ya mitihani yao. Pia linaeleza kuwa usaili kwa vijana waliokuwa JKT NA JKU kwa ajili ya kujiunga na upolisi umekamilika toka mwezi wa nne mawaka huu. Vijana mliopo chuoni wenye shahada zenu na mnaopenda kuwa polisi changamkieni kwani mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 30.6.2013. Maombi hayo yanapaswa kutumwa na mkuu wa chuo husika kwa IGP. Fomu hiyo iliwekwa hapa jamvini.
     
  19. j

    jovylex New Member

    #19
    May 31, 2013
    Joined: May 29, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pliz,najaribu kufungua inagoma kabisa, tafadhali naomba unitumie hiyo fomu kwenye email .[email protected] mdau
     
  20. o

    option JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2013
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 870
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu ni pm na hiyo form
     
  21. Mwevi

    Mwevi JF-Expert Member

    #21
    May 31, 2013
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TANZANIA POLICE FORCE
    APPLICATION FORM FOR JOINING THE TANZANIA POLICE FORCE
    YEAR 2013
    PART (A): APPLICANT’S PERSONAL PARTICULARS:
    Applicant’s Full Name: Sex:
    Male Female
    (Date of birth):
    University/College Name: Field of Speciality:
    Registration number:
    Home District and Region: Description of health problem or any physical disability:
    Permanent Address:
    Phone/Mobile No:
    E-mail:
    Date of Acquiring CSEE (Form Four) Date of Acquiring ACSEE (Form Six)
    PART (B): DECLARATION BY THE APPLICANT:
    I declare that the information given above is true and the choice made is of my own decision.
    Signature……………………………………………Date…………………………………….............
    PART (C): CERTIFICATION BY THE UNIVERSITY CHIEF ACADEMIC
    OFFICER/DEAN:
    I certify that the information given by the applicant is correct.
    Name of the Chief Academic Officer/Dean: …………………………………………………………
    Signature: ……………………………………Date…………………………………………………...
    PART (D): FOR OFFICIAL USE ONLY:
    1.Applicant’s Examination Results; 1st Class 2nd Class
    upper
    2nd Class
    Lower
    Pass Failed
    Caution: (i) Please do not fill this form if you have any health or physical disability that may
    prevent you from undertaking Police Course(s)/Work(s).
    (ii) This form should be filled by only finalist candidates under the Academic year
    2012/2013, not otherwise.
    PASS PORT
    SIZE




    kaaaaaz kwel kwel ......... :A S 576::):nod:
     
  22. M

    MBEKOMIZE Member

    #22
    May 31, 2013
    Joined: May 30, 2013
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza sana jamiiforums kwa kutupatia taarifa muhimu kama vile nafasi za kazi!
     
  23. jolson masaki

    jolson masaki JF-Expert Member

    #23
    May 31, 2013
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    TANGAZO LA AJIRAJeshi la Polisi Tanzania katika mwaka wa fedha 2013/2014 litaajiri vijana kutoka katika makundi yafuatayo: waliomaliza kidato cha nne mwaka 2012, kidato cha sita mwaka 2013, JKT/JKU mwaka 2013 na vyuo vya elimu ya juu mwaka 2013.Taratibu zinakamilishwa ili waliomaliza kidato cha nne na sita na waliojaza fomu za maombi kabla ya kumaliza mitihani yao ya mwisho waitwe kwenye usaili. Usaili wa vijana wa JKT umekamilika mapema mwezi Aprili, 2013.Tangazo hili linawaalika vijana walioko kwenye vyuo vya elimu ya juu nchini watakaohitimu masomo hivi karibuni na wanaopenda kujiunga na Jeshi la Polisi kujaza fomu za maombi zinazopatikana kwenye tovuti ya Polisi kwa anuani www.policeforce.go.tz Fomu za waombaji baada ya kujazwa kikamilifu ziletwe na mkuu wa chuo kabla ya tarehe 30/6/2013 kwa:Inspekta Jenerali wa Polisi,Makao Makuu ya Polisi,S.L.P. 9141,DAR ES SALAAM.Fani zinazotakiwa ni; Shahada za Menejimenti ya Rasilimali watu, Utawala, Uchumi, Usimamizi wa Sheria na Utekelezaji(BaLE), Ualimu, Sosholojia, Saikolojia na Ushauri Nasihi(Educational Psychology and Councelling),Takwimu, Lugha(Kiswahili/Kiingereza/Kifaransa/Kireno/Kiarabu), Usimamizi wa Programu za Maendeleo ya Jamii, Uhusiano wa Kimataifa, Uhandisi Mitambo(Mechanical Engineering), Uhandisi Kompyuta(Net Work, System Analyst, Data Base, Electronic & Telecommunications), Uandishi wa Habari, Mawasiliano ya Umma, Upangaji na Uendeshaji miradi, Jinsia na Watoto. Pia stashahada katika Usimamizi wa programu za maendeleo ya Jamii, Utunzaji kumbukumbu na Ukutubi.Sifa za Muombaji:
    • Awe raia wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
    • Awe na umri usiozidi miaka 28.
    • Awe na tabia njema.
    • Awe hajawahi kushtakiwa kwa kosa la jinai.
    • Awe na afya njema.
    • Awe hajaoa/hajaolewa au kuwa na mtoto.
    • Awe tayari kufanya kazi popote ndani na nje ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
    • Asiwe na alama za kuchora mwilini(Tatuu).
    • Awe hajawahi kutumia madawa ya kulevya na
    • Awe tayari kuhudhuria mafunzo ya Polisi.
    Imetolewa na:Ofisi ya Inspekta Jenerali wa Polisi,Makao Makuu ya Polisi,S.L.P. 9141,DAR ES SALAAM.
     
  24. s

    soam Senior Member

    #24
    Jun 1, 2013
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    form ipo, iko attached kwenye post
     
  25. HEMED SULEEY

    HEMED SULEEY Senior Member

    #25
    Jun 1, 2013
    Joined: Mar 2, 2013
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi wenzangu ninayo hapa form ngoja niweke kila mwanajamvi afaidike na hili, OVER
     
  26. k

    king'asti mimi Member

    #26
    Jun 2, 2013
    Joined: May 29, 2013
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahsante
     
  27. L

    Larusai Mux JF-Expert Member

    #27
    Jun 3, 2013
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Wakuu mimi nmemaliza 2012 ila nataka kuomba,kupata mhuri wa chuo sio ishu japo nipo mtaani.
    Je kuna viambatanishi km copy za vyeti????
     
  28. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #28
    Jun 3, 2013
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we mbona mwaka jana hukuapply?
     
  29. ram

    ram JF-Expert Member

    #29
    Jun 4, 2013
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,325
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Mbona inafunguka nie?

     
  30. Aggape

    Aggape Member

    #30
    Aug 28, 2013
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante
     

Share This Page