Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira mpya za walimu, mwitikio ni mkubwa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ram, Feb 2, 2012.

  1. ram

    ram JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,709
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Tangu ajira za walimu zimetangazwa nimekuwa nikiona humu jamvini watu wakitaka kujua jinsi maeneo yalivyo huko walikopangiwa, mimi ofisi zangu ziko attached kwenye halmashauri ya Musoma Vijiji, kwakweli sijaamini, mwitikio ni mkubwa, walimu wamekuja kwa wingi na hivi wako hapo nje na masanduku, magodoro wanasubiri kusafirishwa kupelekwa kwenye vituo vyao vipya vya kazi. Hongereni walimu mliopangiwa mkoa wa Mara hususani halmashauri ya Musoma vijijini, manake sikuona hata mtu mmoja anauliza vipi kuh mkoa wa Mara.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Vdajjv
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    watu wamesota mtaani for long...sasa hivi ukipangwa kokote lazima uende...waombe wasitoroke ndugu yamgu
     
  4. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Wanakuja kula hela za kujikimu wakimbie hao
     
  5. A

    Adelamick New Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mwl amayejua kazi yake hii ni nafasi pekee ya kujiendeleza kielimu then kufikia malengo mtaan bila kazi noma
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    ...Natumai Serikali hii iliyozidiwa na ukata haitawakopa mishahara na marupurupu yao mengine ya kusafiri na toka eneo moja hadi jingine pamoja na gharama za kusafirisha mizigo yao.
     
  7. A

    Adelamick New Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  8. ram

    ram JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,709
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Hela za kujikimu walipewa, wasiwasi wangu ni mashahara
     
  9. M

    Malolella JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa yangu kashalamba hela ya kujikimu na kaingia mitini hategemei kurudi tena! Sijui watampataje!
     
  10. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio wote waliopewa....kuna wengine wanazinguliwa but i think ni uzembe wa watu wachache....ishu kubwa je watakapopewa hizo hela watabaki kufanya kazi???
    Tuombe Mungu wawe na moyo wakubaki tulikomboe taifa kwa elimu
     
  11. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Alipangwa mbali mkuu?
     
Loading...