Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira mpya za walimu hizooo!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by nard, Jan 18, 2012.

  1. n

    nard Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    visit website ya wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,489
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,489
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
    usikonde nimeshawawekea hiyo site..
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,489
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
    kama ulisoma ngazi ya diploma ingia kwenye attachment hapo chini..
     

    Attached Files:

  5. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,076
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Mkuu naomba uweke ya Shahada nami natumia simu mda huu
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,451
    Likes Received: 1,267
    Trophy Points: 113
    kweli bongo life ni tight.ajira za kwenda kufundisha shuke za msingi watu wanazishangilia hivi. nawatakia kial la kheri wale wote waliopata
     
  7. ambili

    ambili JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hizo dharau..ulitaka wakaibe?
     
  8. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,076
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Maliza chuo mwanangu halafu uje kitaa uone shughuli yake wala usipate shida sana
     
  9. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu simu yangu ndogo! Nimeshindwa kucheki! Kwa aliesoma hat heading ya watu wa degree inasemaje hiyo title? Ili njue naenda lini! Wapi!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,451
    Likes Received: 1,267
    Trophy Points: 113
    schuo nimalize mara ngapi
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,451
    Likes Received: 1,267
    Trophy Points: 113
    ni pm jina lako nikutafutie kama vipi majian yapo zaidi ya elfu kumi ni kazi sana kuyahamishia yote hapa ila ngoja nijaribu ..usipost jina lako hapa kama unataka li pm
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,451
    Likes Received: 1,267
    Trophy Points: 113
    mimi ni mwalimu by professional kwa hiyo usipate shida
     
  13. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cmu yangu inatumia operamini 4.4, imeshindwa, ila nataka kufahamu wanasemaje?
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,451
    Likes Received: 1,267
    Trophy Points: 113
    AJIRA MPYA YA WALIMU WA SHULE ZA
    SEKONDARI WENYE ELIMU YA STASHAHADA
    MWAKA 2011/12
    Kwa waombaji wote walioomba nafasi za kazi / ajira ya
    Ualimu Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi ambao
    majina yao yametangazwa katika tovuti za Wizara ya Elimu
    na Mafunzo ya Ufundi na Ofisi ya Waziri Mkuu- TAMISEMI,
    Wanatakiwa kuripoti tarehe 01 Februari 2012 kwenye Ofisi
    za Wakurugenzi wa Halmashauri husika kwa ajili ya
    kupangiwa Vituo vya kazi. Kila mwalimu anatakiwa kwenda
    kwenye Halmashauri alikopangwa, kwa sababu HAKUNA
    MABADILIKO YATAKAYOFANYWA. Ambaye hataripoti
    ifikapo tarehe 14 Februari 2012 atapoteza nafasi hiyo.
    Na. JINA LA KWANZA JINSI MASOMO ANUANI CHUO MKOA HALMASHAURI
    1 M MAZENGO M HIST/KISW
    BOX 379 KISEDETI
    DODOMA BUNDA SHINYANGA BARIADI
    2 AARON CHRISTOPHER M COMM/BK S.L.P 34252,DSM SHINYANGA KIGOMA KIBONDO
    3
    ABAINOMUGISHA
    AYUBU M KE BOX 1 BUNDA BUNDA MWANZA GEITA
    4 ABAS ISMAIL M HIST/KISW BOX 1901 TABORA BUNDA TABORA TABORA(M)
    5 ABAS E BIZOZA M GM
    BOX 6767,
    MOROGORO MOROGORO RUVUMA MBINGA
    6
    ABASI HUSSENI
    MSAFIRI M AGR/BIO S.L.P 11 KONDOA MONDULI ARUSHA ARUSHA(M)
    7 ABBAKARI M HOSSENI M HIST/KISW BOX 60, SAME KOROGWE SINGIDA IRAMBA
    8 ABBAS ISSA M HIST/GEO BOX 60068, DSM MOROGORO KIGOMA KIGOMA(M)
    9 ABBY P MWANSEPE M KE BOX 2230 MBEYA TUKUYU RUKWA SUMBAWANGA(M)
    10 ABDALA ABUBAKARI M HK
    BOX 11 KONDOADODOMA
    MPWAPWA DODOMA KONDOA
    11 ABDALAH JUMA M ENG/GEO BOX 179, MUSOMA BUTIMBA MARA RORYA
    12 ABDALAH I. MCHANA M HIST/KISW " DAR-UL TANGA LUSHOTO
    13 ABDALAH M MWAJA M HIST/KISW BOX 319002, DSM KOROGWE DSM KINONDONI
    14 ABDALLA HAMISI M HIST/GEO
    C/O P. DAMSON, BOX
    35091, DSM MOROGORO MWANZA MWANZA JIJI
    15 ABDALLAH ABDALLAH M MATH/GEO BOX 47, RUANGWA KOROGWE IRINGA IRINGA(M)
    16 ABDALLAH MIKIDADI M HIST/GEO BOX 3045, DSM MOROGORO KILIMANJARO MOSHI(V)
    AJIRA MPYA YA WALIMU WA SHULE ZA SEKONDARI WENYE
    ELIMU YA STASHAHADA MWAKA 2011/12
    1

     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,451
    Likes Received: 1,267
    Trophy Points: 113
    wakuu ni ngumu sana kukopi majian na kuya pest hapa ..mweney ujuzi zaidi anaweza akajaribu
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 27,451
    Likes Received: 1,267
    Trophy Points: 113
    check inbox yako kaka
     
  17. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,076
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    nimekuPm mwanangu
     
  18. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 797
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mkuu,Orodha ya majina ni ya mfuatano wa alfabet na yameishia herufi E namba 1489. sisi wa kuanzia herufi F -Z tunayapataje?msaada mkuu.
     
  19. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 797
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Mkuu,Orodha ya majina ni ya mfuatano wa alfabet na yameishia herufi E namba 1489. sisi wa kuanzia herufi F -Z tunayapataje?msaada mkuu.
     
  20. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,312
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 63
    Hata mbuyu ulianza kama mchicha, usitabeze. The Late Mwalimu, Makamba Sr, Mulugo, Mrs 6, Mkoba, Dr Magufuli etc to mention bt the few, nadhani walitokea huko. Cha msingi walimu, kuwa na malengo, chapa kazi, kabili changamoto na changabaridi, usiruhusu MAZINGIRA yakutawale bali yatawale wewe, na simamia kule unapopataka ufike. MSIJISAHAU!
     

Share This Page