Ajira mpya za Walimu 2014/2015

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JOSEPH MALULU, Jan 9, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. J

    JOSEPH MALULU Senior Member

    #1
    Jan 9, 2014
    Joined: Jan 2, 2014
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ndugu zangu mnisadie niko kijijini . Je kuna tetesi ya ajira ya walimu.
     
  2. M

    Molembe JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2014
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 5,378
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 63
    mwezi wa 8 mwakani mwaka huu serikali haina pesa.
     
  3. N

    Ndeanaruwa Member

    #3
    Jan 9, 2014
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana tafuta shuhuli ya kufanya serikali ndio hiyo tena
     
  4. MSIMISEKI

    MSIMISEKI JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2014
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina shule yangu Saint Chini ya mti (ktk picha) njoo nikuajili.....

    [​IMG]
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2014
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 12,312
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    Novemba na Desemba 2013 wafanyakazi hwakulipwa salaries zao. very baad
     
  6. Sanoyet

    Sanoyet JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2014
    Joined: Apr 3, 2013
    Messages: 1,276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    ngoja tumalize kwanza sakata la new katiba tutawafikiria,kuweni wavumilivu,tunawapenda na tunawajali ondoeni wasiwasi!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2014
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,124
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 83
    Really??
     
  8. c

    chikuyu JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2014
    Joined: Oct 30, 2013
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Usiogope mkuu, majina yameshatoka , TAMISEMI wanajua ila bado tu ku publicise coz budget ya third quarter bado haijatoka. Kuwa mvumilivu either February au March!!!
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2014
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Subiria tuiue kwanza chadema make hela yote tumepeleka hela zote kwa zitto kufanikisha hilo japo kastukiwa
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2014
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 12,312
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 48
    yes mkuu, hawakulipwa on-time
     
  11. A Father

    A Father JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2014
    Joined: Nov 11, 2012
    Messages: 997
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 18
    Walimu kumwagiwa ajira 26,000 Januari
    SERIKALI imetangaza kutoa ajira mpya 26,000 za walimu kuanzia Januari mwakani [2014], ikiwa ni mpango endelevu wa kupunguza uhaba wa walimu katika shule za msingi na sekondari nchini.
    Naibu Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (Tamisemi), anayeshughulikia Elimu, Kassim Majaliwa, alisema hayo juzi mjini hapa [Morogoro] wakati akifunga kikao cha kazi cha siku tatu cha maofisa elimu wa mikoa na halmashauri za wilaya nchini, wanaosimamia elimu ya msingi.
    ¡°Serikali inatambua uhaba wa walimu na kila mwaka inatoa ajira mpya za walimu. Januari 2014 Serikali itatoa ajira 26,000 za walimu wapya na maelekezo mengine yatafuata,¡° alisema Majaliwa.
    Aliwataka maofisa elimu hao kuzingatia uwiano wa walimu wakati wa kuwapangia vituo vya kazi, badala ya kuendelea kuwalundika maeneo ya shule za mijini pekee.
    Pia aliagiza walimu hao watayarishiwe mazingira mazuri hasa katika maeneo ya pembezoni kwa kuwapatia motisha, ili kuwajengea moyo wa kufanya kazi kwa bidii na maarifa zaidi katika vituo vyao vya kazi kwa lengo la kuwafanya wasikimbie vituo.
    Licha ya kutangaza ajira hizo mpya, Majaliwa pia alisema Serikali imetenga Sh bilioni 18 za kutengeneza madawati yatakayosambazwa shuleni na zabuni yake inatarajiwa kutangazwa mapema iwezekanavyo.
    Alisema mpango huo unatarajia kuanza mapema mwakani baada ya kumpata mzabuni, ¡°najua kutokana na kiwango kidogo cha fedha, hatutaweza kutosheleza, lakini huu ni mwanzo.¡±
    Aliwataka maofisa hao kujenga tabia ya ufuatiliaji shuleni, ili kusimamia utunzaji wa vifaa na wakikuta uzembe ni wajibu wao kuchukua hatua ya kumaliza matatizo yaliyo chini na uwezo wao
     
  12. M

    Madege JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2014
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 509
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18

    ipo wazi karibia miaka yote ajira huwa zinztoka mwezi wa pili na kuripot huwa n mwezi wa tatu mwanzoni. so kuwa mvumilivu
     
  13. D

    DR. MWAKABANJE JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2014
    Joined: Nov 7, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Acha uongo miaka yote ipi? ajira za walimu ilikw mwez wa sab hapo kabla!
     
  14. MKILINDI

    MKILINDI JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2014
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tar 15 jan
     
  15. m

    magito New Member

    #15
    Jan 21, 2014
    Joined: Dec 22, 2013
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijijini!!! unafanya nini huko? wabunge wenyewe wanakaa bongo, piga simu wizarani wakuelezee hizo ajira.
     
  16. N

    Nicholaus ipyana Member

    #16
    Jan 28, 2014
    Joined: Jan 26, 2014
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utaratibu wa serikali unatatanisha wakati mwingne.
     
  17. m

    mnyalu d Senior Member

    #17
    Feb 1, 2014
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania tuwe na subira ajira zitatoka tu.Nina matumaini na serikali yangu.Kila sema ajira ni ndani ya mwezi Wa pili 2014 na kuriport itakuwa mwezi machi.
     
  18. Z

    Zahoro Sakala New Member

    #18
    Feb 1, 2014
    Joined: Jan 30, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tetesi zipo ndugu yangu, matumaini makubwa ya ajira izo kutangazwa rasmi ni mwezi huu wa pili.
     
  19. N

    NONIYANG'WAKA JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2014
    Joined: Sep 22, 2013
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    kuwa mvumilivu mkuu...! umekaribia kuona matunda ya ualimu...huko kijijini omba tempo pale chaseco au kt hata kc
     
  20. M

    Mapigo1 JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2014
    Joined: Oct 14, 2013
    Messages: 256
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  21. Nsemwas Junior

    Nsemwas Junior Senior Member

    #21
    Feb 2, 2014
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  22. WILLY MTAFYA

    WILLY MTAFYA Member

    #22
    Feb 5, 2014
    Joined: Sep 15, 2013
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm Ni Wajinga,wanabana Ajira Zetu.
     
  23. Shamkware

    Shamkware JF-Expert Member

    #23
    Feb 6, 2014
    Joined: Nov 25, 2013
    Messages: 729
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 18
    Mpaka october kaza msuri kulima hata bustani tu ndugu
     
  24. A

    ALENGO New Member

    #24
    Feb 6, 2014
    Joined: Jan 9, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ajira ni tarehe 13/02/2014. ondoa shaka kaka!
     
  25. I

    INNOCENT KISENYA New Member

    #25
    Feb 8, 2014
    Joined: Jun 24, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    trehe 19 ajira zitamwagwa
    :flypig::flypig:
     
  26. C

    COPLO Member

    #26
    Feb 8, 2014
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuthibitishie mkuu mana njaa tupu hapa
     
  27. mtena

    mtena JF-Expert Member

    #27
    Feb 9, 2014
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 939
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hakimunguuu tena! tar19 febr.be patient endlea kugombania ugal kwenye sinia na wadogo zako
     
  28. A

    Amevi New Member

    #28
    Feb 10, 2014
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watatangaza hivi punde
     
  29. S

    Setty sanga Member

    #29
    Feb 16, 2014
    Joined: Aug 29, 2013
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ajira tutawapa vijana ila mkifika uko mkafundishe si vema mkaenda kuwa vinara wa migomo hii ni nchi pesa za bajeti yenu tulikopesha wiki ijayo wataturudishia ndio nitawapanga kazi vijana ccm oyeeeeeeeee!!
     
  30. T

    Telly SALUMU Member

    #30
    Feb 16, 2014
    Joined: Feb 13, 2014
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ajira ni nzuri, ila mbaya mkikosana, vijana tupo...
     
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page