Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira mpya za walimu 2013?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by anuary salum, Dec 14, 2012.

  1. a

    anuary salum Senior Member

    #1
    Dec 14, 2012
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Ajira mpya za walimu wa Sekondari,shule za msingi na vyuo. Inasemekana zinatoka kati ya JANUARY 5-15 Mwakani. Na wote waliomaliza vyuo wataajiriwa, Maisha mema walimu wetu.
     
  2. M CM

    M CM JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2012
    Messages: 1,095
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 48
    wewe uko pande zipi vile
     
  3. Shori

    Shori JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Walimu, nlimsikia mkuu akisema walimu wakigoma hata form 6 leavers watafundsha,
    Hii ni dharau nawaomba mjtahd matokeo yaendelee kuwa mabaya hadi NECTA washndwe kufanya standardization.
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,923
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Hii sio news kwa sababu inajulikana na kila mmoja na sio kweli kwamba waliohitimu, ni wale wa liohitimu na kufuzu masomo ya Ualimu
     
  5. a

    anuary salum Senior Member

    #5
    Dec 16, 2012
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    namaanhsha waliohitimu tu,labda hukunielewa bro.
     
  6. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,923
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Kwani kila anayehitimua anafaulu? Wizara/serikali inaajiri waliofaulu/waliofuzu tu,
     
  7. a

    anuary salum Senior Member

    #7
    Dec 16, 2012
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    hapo nimekuelewa broda.
     
  8. M

    Mr H New Member

    #8
    Jan 23, 2013
    Joined: Jan 15, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakuwa ngumu kuingia kichwani kwamba ni nini hasa kinachochelewesha post za ualimu kwa maana wizara ya elimu walishatoa na takwimu za idadi kamili ya walimu iliyowaajiri mwaka huu ambayo ni 28746!
     
  9. T

    Thanijo Senior Member

    #9
    Jan 23, 2013
    Joined: Jan 21, 2013
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana pesa za kulipa posho ndugu. Vumilia jamaa ndo kaenda omba huko kwa Hollandes
     
  10. H

    Hildad bajora Member

    #10
    Jan 28, 2013
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona serikali imekosa pesa za kuwalipa walimu!
     
  11. F

    Firstborn lastson Senior Member

    #11
    Jan 28, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pexa tatizo cdhan km kuna kingne.
     
  12. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 28
    Hela zpo ujeur wao 2! Lazima wapindshe pndishe ili watz waone cha moto! Wanajiona wenyewe ndo kila ki2 dunian hapa.
     
  13. R

    Rajab K New Member

    #13
    Jan 29, 2013
    Joined: Jan 29, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmhm, kweli ajira hizi zipo kweli! si walisema early january! sasa ni tarehe za mwishi!
     
  14. a

    anuary salum Senior Member

    #14
    Jan 29, 2013
    Joined: Dec 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Mulugo kasema leo bungeni kuwa ni February.
     
  15. M

    Mnkeni jay Member

    #15
    Jan 30, 2013
    Joined: Jan 18, 2013
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    february ndio kuanza kaz au ndo kupata post ili tuanze march? Wanazingua hawa wanasiasa sana.
     
  16. p

    podius Member

    #16
    Feb 9, 2013
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanazingua tu, ukweli utakuwa pale wakitoa post wala sio maneno maana hata kwenye kanga yapo. So msisikilize chochote wandugu ambao mnasubilia post maana ni siasa tu. Wale ni original politicians.
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Feb 19, 2013
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Ajira mpya za walimu
     

Share This Page