Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira mpya za ualimu 2013

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by diaz, Jan 30, 2013.

  1. d

    diaz Senior Member

    #1
    Jan 30, 2013
    Joined: Jan 3, 2013
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    Political...! Political....! Political...! Everywhere is political...! Now adays, political is everything...! Let us wait because walishasema kwamba ajira mpya za ualimu zitatoka mwezi JANUARY. Kwa hiyo ndugu wapendwa ajira mpya zinatoka kesho......! Siyo maneno yangu but huu ndiyo ukweli wa serikali yetu...! Huwa hawajui kusema uongo, na hata katika hili basi wametutendea haki kwa kutuambia ukweli kwamba ajira mpya zinatoka mwezi january.....!
     
  2. M

    Mnkeni jay Member

    #2
    Jan 30, 2013
    Joined: Jan 18, 2013
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaha!! Chezea wanasiasa wewe,
     
  3. bulama

    bulama JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2013
    Joined: Dec 13, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana mnaosubuli ajira hizo za ualimu. Ndo nchi yetu hela za kuwaajiri ndo hizo Jk anaendea ulaya kubembea. Ila kwa hili simlaumu yeye bali wananchi tumekuwa wapole mno tukiangalia huu upuuzi ukiendelea wa kudanganywa na hela ya walipa kodi kuendelea kutumiwa vibaya. Kama watoto wa wapiga kura hawasomi kwa kukosa walimu Bunge linakaaa kufanya nini?
     
  4. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2013
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 871
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 18
    Walimu tuna hali ngumu na sisi tuna umuhimu
     
  5. Petro E. Mselewa

    Petro E. Mselewa Verified User

    #5
    Jan 30, 2013
    Joined: Dec 27, 2012
    Messages: 4,422
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 63
    Tutazua kitimutimu,hadi Wizara ya elimu....ha!ha!ha!ha!
     
  6. Elerai

    Elerai JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2013
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 474
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Walimu mpooo!
     
  7. M

    Mnkeni jay Member

    #7
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 18, 2013
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vuta subira tafadhali, kuwa na imani na serikali yako iliyopo madarakani!!
     
  8. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2013
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    uwempole wakati unakufa na njaa
     
  9. M

    Moses Mashika Senior Member

    #9
    Jan 31, 2013
    Joined: Jan 16, 2013
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona siku zote walimu ni wa kudanganywa tu,ukiangalia mshahara wenyewe mdogo....!nyie heshima yenu nikusalimiwa tu darasani,maneno ya kuwajali ni mdomoni tu sio kivitendo,poleni sana nawaonea huruma....!
     
  10. k

    kinanape JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2013
    Joined: Dec 16, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa mpole mkuu!!!!!!!! kafuge kuku wanalipa sana!!!!!!!!!!!!!
     
  11. A

    ABEDNEGO CHARLES JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2013
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 520
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Political? POLITICS?
     
Loading...
Similar Threads - Ajira mpya ualimu Forum Date
Ushauri: Ahofia kupoteza ajira yake mpya Nafasi za Kazi na Tenda Apr 27, 2016
Kuomba ajira mpya ya ualimu Nafasi za Kazi na Tenda Jun 23, 2015
Kubadilishana Kituo cha Kazi Ualimu Ajira Mpya 2014 Nafasi za Kazi na Tenda Mar 17, 2014
Naomba ushauri tafadhali,nimetolewa kwenye ajira mpya/ualimu Nafasi za Kazi na Tenda Feb 28, 2013
Ajira mpya za ualimu na siasa za mawaziri wetu wa elimu Nafasi za Kazi na Tenda Feb 16, 2013

Share This Page