Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ajira mpya serikalini adi february 2013

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by moes, Dec 16, 2012.

  1. m

    moes JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 889
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 28
    source mimi mwenyewe
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kivipi?
     
  3. m

    moes JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 889
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 28
    ni ajiraza serikali kwa mwaka wa fedha 2012/2013
     
  4. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo umeeleweka.
     
  5. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,275
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 38
    taja positions
     
  6. m

    moes JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 889
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 28
    karibue fani zote walimu,nurses,engineering, afisakilimo,doctors,afisa maendeleo,nutrition,wahasibu,etc kila halmashauri,
    imepangiwa idadi ya kuajili
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,495
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 48
    safi sana..
     
  8. GOOGLE

    GOOGLE JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 1,603
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 63
    First year wa MUHAS siku hizi wasumbufu sana. Source eti yeye mwenyewe!!!
     
  9. b

    betlehem JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,679
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 48
    unaweza kutupa reference tucheki kila halmashauri itaajiri wangapi?
     
  10. m

    moes JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 889
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 28
    nikikutajia wadhifa wangu utachanganyikiwa,anyway way nimekuelewa ,source barua zilizotawanywa halmashauri mbali mbali nchini
     
  11. m

    moes JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 889
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 28
    ni barua zilizotumwa kila halmashauri,mwezi novemba mwishoni,trace kwa DED
     
  12. b

    betlehem JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 5,679
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 48
    ok!ni habari njema.
     
  13. GOOGLE

    GOOGLE JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 1,603
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 63
    Bado uko shule dogo soma! Uzuri nakujua!
     
  14. c

    chicco JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 728
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 18
    mkuu GOOGLE ni kweli unamfahamu jamaa au zuga tu?wenzio wanataka kujipanga kwa hiyo february kama kwenda kwa babu loliondo waende na mambo ka hizo!!!!
     
  15. GOOGLE

    GOOGLE JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 1,603
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 63
    Achana naye huyu dent' Boss gani hajui hata kujieleza, et source yeye mwenyewe, namfahamu.
     
  16. MpangoA

    MpangoA JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 364
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona hii habari inakuja vipande vipande..mkuu unatumia simu ya mchina nini? Mimi nimechoka, wanaotafuta ajira endeleeni kuwa wavumilivu na kila la heri.
     
  17. kasandadj

    kasandadj Member

    #17
    Dec 17, 2012
    Joined: Dec 17, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Hayo ni maoni yako...Kwa Tz inawezekana ikawa zaidi ya hapo mbona? Unpredictable country, Wounderfu countries
     
  18. e

    edi-kusini Member

    #18
    Dec 17, 2012
    Joined: Dec 2, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabongo lawama nyingi za nini? Mtu kakugea tetesi,kama kweli una shida zifanyie kazi. Kuna mambo mengine hayajawa wazi bado,yapokee hivyohivyo nyuma ya pazia yasipo kuwepo si basi.
     
  19. i

    ites Member

    #19
    Dec 18, 2012
    Joined: Dec 17, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks kwa taarifa mkuu
     
Loading...
Similar Threads - ajira mpya serikalini Forum Date
Ushauri: Ahofia kupoteza ajira yake mpya Nafasi za Kazi na Tenda Apr 27, 2016
Ajira mpya za walimu kutangazwa rasmi tarehe 22/4/2016 Nafasi za Kazi na Tenda Apr 18, 2016
Ajira mpya, Graduate wapya hawana nafasi? Nafasi za Kazi na Tenda Apr 7, 2016
Nafasi mpya za ajira serikalini (Halmashauri ya Wilaya ya Ileje) Nafasi za Kazi na Tenda Apr 5, 2015
Fedha za kusafirisha mizigo na usafiri kwa ajira mpya serikalini Nafasi za Kazi na Tenda Feb 14, 2013

Share This Page