Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ajira Mpya kwa mwaka wa fedha 2011/2012..

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mchakatoh, Dec 25, 2011.

  1. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama ilivyo kwisha tangazwa kuwa ajira zimepungunzwa 50%,watumishi watakaoajiliwa ni kama ifuatavyo:polisi(1,351),Magereza(485),Wizara ya Elimu(417),Kilimo(294),Jamii,Jansia na Watoto(247),Maliasili(152) na kurugenzi ya makosa ya jinai(111)..... Source: MwanaHALISI 14 Dec.2011
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye makosa ya jinai me cjaelewa,c ndio police hao hao jaman au?
     
  3. m

    mams JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Inawezekana tutumie pesa nyingi kwa ajili ya kusherehekea mafanikio ya Uhuru, mambo ambayo hayapo tukose na pesa ya kuajiri warumishi!
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Kweli serikali imefilisika
     
  5. M

    MBONILE New Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajira siyo priority ya Serikali hii ya awamu ya nne ila maisha bora zaidi kwa kila fisadi aka wabunge
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kidumuu


    CHAMA CHA MAPINDUZI

    pjn
     
  7. J

    Jonas jumanne New Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aya mtukufu kikwete hongera kwa ku2somesha kisha ku2paki mtaani,ila unaiweka pabaya iyo ccm.wenzako hawakufanya ivyo.
     
  8. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    kidumu
     
  9. g

    gkipps Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi serikali ingekuwa mke,ningetoa taraka faster
     
  10. E

    Estyzo Senior Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
     
Loading...