Ajira mpya jeshi la polisi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mbisere, Jun 15, 2012.

  1. m

    mbisere Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jeshi la polisi latangaza nafasi za mafunzo kwa undergraduate wanaomaliza mwaka huu anayejisikia anatakiwa ku download fom na kutuma
     
  2. V

    Vicent Mendawatu New Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa taratigu zikoje naomba utaraitbu ikiwezekana nielekeze
     
  3. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 785
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    bei gani wanaanza na mshahara napend kujua
     
  4. Katavi

    Katavi JF Platinum Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 32,387
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 63
    Itakuwa TGS.D
     
  5. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupe hyo web sasa..mbona taarifa nusunusu!!?
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,924
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mpaka hapo umeshapoteza sifa. Hii ni kazi ya wito na kama hauna wito unaweza kuleta madhara makubwa sana kwa jamii na taifa kiujumla.. kama salary ndio kigezo basi kuna uwezekano mkubwa sana wa wewe kushirikiana na wahalifu ili kujipatipatia fedha zaidi. Jeshi likiundwa na wenye wito malalamiko yatapungua sana
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,924
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    around 500-600k
     
  8. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 785
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    wew wito l
    hata mshahara laki
     
  9. F

    Fantismo Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunapata wapi hizo form?
     
  10. b

    babacollins JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    "Chadema kinatumia alama ya vidole viwili kama manati, manati kamwe haiwezi kuua tembo" Livingstone Lusinde (2012)
    Mchango wako kwenye mshahara ni mzuri ila huo ujumbe wa vidole viwili fikiria zaidi usijikite kwenye manati kwanza vijana wengi siku hizi hawana habari nayo ndo maana wanaimba peoples power kila kukicha tafuta maana ya vidole viwili viwili iliyokaa ki .com zaidi
     
  11. shikolo

    shikolo Senior Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kuna wanaojitolea tu bila kulipwa mshahara labda posho tu na wanasonga wito ni muhimu sana kama huna wito na si mvumilivu sikushauri uombe tafuta ajira nyingine
     
  12. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Senior Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ACAHENI MBWEMBWE TOENI SASA TARATIBU ZA UPATIKANAJI WA FOMU. i mean web or blog or wapi sasa mbona siwaelewi nyinyi
     
  13. petrinamwana

    petrinamwana JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 28
    Mbisere ebu tupe data tuwapeleke kaka zetu
     
  14. Elly Andrew

    Elly Andrew JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    jaman ukjiskia wito we nenda m2 askukatshen tamaa coz hatufanan,na kuhusu Jwtz nafasi kwa form four wenye ujuz ni mwz wa huu na saba bt undergraduates ni mwz wa 7 au 8 after bunge la bajet,stay tuned,Bofyeni hapa rafik zangu: www.policeforce.go.tz
     
  15. r

    raha54 Senior Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nilipita kweny web ya polisi jana,kuna kitu sijakielewa!usahl teyari umeshafanywa au bado alafu wataopita usahl wanasepata lin?
     
  16. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,803
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    una download form then unajaza unatuma makao.
     
  17. r

    raha54 Senior Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu ingia kwnye web ya polisi alafu unambie nini kinaendelea ?
     
  18. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  19. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Asanteni kwa taarifa wakuu Mungu awabariki sana.
     
  20. Askari wa miguu

    Askari wa miguu JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    police.go.tz then unaenda kwenye Category imeandkwa career...unabofya pale then unabofya tene sumwhere wameandika police Graduate sel form then unadownload form unaijaza then unaituma manually makao makuu via posta.
    Angalizo: wameandka kwenye hizo form kwamba hizo ajira ni kwa ajili ya graduates wa mwaka huu tu 2011/12 (ambao wengi kama co wote bado wako vyuoni wanaanza paper za mwisho UE)

    • :sad:
     
  21. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #21
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,737
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    na kodi wanatukata kwa wito????mwache mtu aulize maslah hata urais ni wito,,,,
     
  22. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #22
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 16
    mazingira magumu ya kufanyia kazi ni wito tosha,
     
  23. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #23
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Wakuu embu tusaidieni wengine hapa,kwa hiyo kama nimemaliza 2011 siruhusiwi kuomba? mana hapo kwenye 2011/2012 ndiyo pananitatiza,je wanaomaliza mwaka hu tu ndiyo inabidi waombe? au kama nimemaliza mwaka jana pia naweza nikaomba?
     
  24. n

    ntamwanga Member

    #24
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UNAWEZA UKATA FORM YA KUJIUNGA NA JESHI LA POLISI KUPITIA TOVUTI Tanzania Police Force na mshahara wa kuanzia utakuwa sawa na ule wa inspector wa polisi [mwenye nyota mbili] ambao laki nne na nusu kwenda mbele na posho la laki moja kila baada ya nusu mwezi.
     
  25. U

    Uparo Senior Member

    #25
    Jun 18, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu hawajatoa facult gani zinazotakiwa?kwani wapo watu wanasema hawajatoa nafasi kwa facult zote,kwa mwenye taarifa sahihi naomba utujuze hapa wakuu
     
  26. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #26
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 5,598
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 48
    Mbona ajira za TISS hazitangazwi?? au inakuwaje??
     
  27. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #27
    Jun 18, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 3,912
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    wa meshatangaza kwani we ujaona ,mkali vp acha kuniangusha
     
  28. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #28
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 5,598
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 48
    mi sijaona niambie basi nione..labda macho yangu hayajaona ambayo yanatakiwa kuona
     
  29. M

    MBOMBO Senior Member

    #29
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wanaohofia kwamba hawajatangaza facult au wanaohofia kwamba walimaliza 2011, waache hofu. Hayo mambo yatajulikana baadae. Kama ni graduate na MZALENDO inaaminika unaweza kufanya kazi utakayotakiwa baada ya maelekezo utakayopatiwa.

    Mishahara isiwatishe sana. Kwa Tz mishahara mikubwa au midogo inategemea na matumizi yako. Mwingine laki 4 ni nyingi mwingine izoizo ni chache; ivoivo milioni kwa wengine ni ndogo na kwa wengine ni kubwa. Msijali, Rusheni CV, aplications, mkishaingia ndani ayo mengine yatajulikana wandugu
     
  30. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #30
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,478
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    it IS STRICTLY FORBIDEN TO BE ADVERTISED, ACHA MDANGANYA MWENZIO.
     

Share This Page